• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Toàn quốc: Dịch vụ vận chuyển thú cưng, chó, mèo Bắc <=> Nam

Princess

Member
Xác nhận bác này uy tín nha mọi người..nhận chó bữa giờ rồi bây giờ mới lên confirm cho bác ấy,,chuyển từ HN vào SG,khi nhận chó thì khỏe mạnh bình thường.có điều người thúi hoắc vì dính nước đái.hi vọng sau này bác khắc phục đc tình trạng này :)

hot_hot

Member
Princess said:
Xác nhận bác này uy tín nha mọi người..nhận chó bữa giờ rồi bây giờ mới lên confirm cho bác ấy,,chuyển từ HN vào SG,khi nhận chó thì khỏe mạnh bình thường.có điều người thúi hoắc vì dính nước đái.hi vọng sau này bác khắc phục đc tình trạng này :)
Chào bạn. Các e cún ở trong chuồng, đi trên đường thì các e nó cũng phải vệ sinh nên có bị dính vào lông thì cũng khó tránh. Mà đi đường thì ko thể tắm cho các e nó đc.Thanks bạn đã sử dụng dv bên mình.

hot_hot

Member
hot_hot said:
Chào bạn. Các e cún ở trong chuồng, đi trên đường thì các e nó cũng phải vệ sinh nên có bị dính vào lông thì cũng khó tránh. Mà đi đường thì ko thể tắm cho các e nó đc.Thanks bạn đã sử dụng dv bên mình.
Lên đầu nào .

yeukunlam

YTC Developer
Bạn cho mình hỏi chó chuyển từ Đak Nong về Đà Nẵng giá nhiêu nhỉ ? Chó con, nhỏ , 2 tháng

bạn !Cho mình hỏi: trường hợp mình bán chó giao từ Sài Gòn ---> Hà nỘi ( bằng đường hàng không) bạn có dịch vụ đó ko...có thì bạn cho mình cách thức ,thủ tục "cách giao và nhận", giá cả dịch vụ ( mình vận chuyển giống chihuahua và pinscher nhỏ (con) :thường chỉ vài trăm gram đến 1kg mấy thì bạn có vận chuyển ( mình mún chắc sức khỏe của mấy bé trong đường vận chuyển) đc ko,và cho mình hỏi khi giao từ Sài Gòn --> Hà Nội bằng dịch vụ bạn có vận chuyển đến tận địa chỉ người nhận đc ko?( Cám ơn b!

nguyenanhlc

Mình có 2 chu cún nhật muốn vận chuyển từ lào cai vào sai gòn thì ban cho mình hỏi hinh thức vận chuyển nhận và trả cho hình thức thanh toán và cước phi vận chuyển ..2 chu chó của mình khoang 12kg giống chó nhật lai mà số dt của chủ thớt cho nào vậy số tứ quý đấy hả