• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Tổ chức OFF lần thứ 3 tại HCM cho mem YTC

theo ý kiến của các bạn, chúng ta sẽ đi off ở đâu?

• Total voters
    17

Pikachu

T.Viên Năng Động
Hixhix....cn thì chắc Boo thua rồi mà cũng xa....hehe thui cả nhà off vui vẻ....có tg chạy qua ngắm một phát :143164lsmokingg:

mình cũng zậy nè, cn e bận đi tập giao hưởng rồi. :143163ljogging: :)

pika oi nha a gan bình hưng hòa ne` hehe tối wa dây a dẫn zo tham quan hehe

a đi off ở đó 1 mình đi

milkchocolate

T.Viên Năng Động
cv gia định ở đường Hoàng Minh Giám phải k anh? em bik chỗ đó rùi ^^
cn thì ok ạ, đi sớm sớm chút cho đỡ nắng :th_haha_hammer:

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
Tình hình rất là tình hình... a thấy cn thì có thêm Boo09 và Pi ko đi đc... Chip xem lại đi nhé... và a thấy cv 23/9 là đc rồi... wa PMH thì xa wá... :th_haha_hammer:

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
đã có quyết định cuối cùng, các mem trở về trang 1 nhé

A có thấy quyết định jì đâu e... e nên tô đậm hoặc dùng màu chữ nổi hơn để mọi người dễ thấy...

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
em cmt trc rồi mới sửa sau mà :ngoi_xom:

Ok... a đã edit lại 1 vài chỗ dùm e rùi đấy... đến hôm đó a sẽ alo cho e... :th_haha_hammer:

cuong_pets

yêu cún mãnh liệt !!!
sớm quá nhỉ?hok bit tui dậy nổi hok nữa :th_haha_hammer:
thui,có gì tui gọi cho ông.vậy quyết định ở PMH phải ko? gần nhà :ngoi_xom:

milkchocolate

T.Viên Năng Động
xa quá anh ơi, mà em không bik đi qua khu đó đi sao nữa, toàn là đc bạn chở k à @@ không dể ý đường, hjx

__Li.Bu__

Chips - The Event Operate-r
xa quá anh ơi, mà em không bik đi qua khu đó đi sao nữa, toàn là đc bạn chở k à @@ không dể ý đường, hjx

tới 9h15 em chờ a ở hàng xanh rồi 2 anh em mình đi.

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
tới 9h15 em chờ a ở hàng xanh rồi 2 anh em mình đi.

Hẹn 8h30 sáng mà 9h15 mới ở HX đi là sao... :th_haha_hammer:

Pikachu

T.Viên Năng Động
Chúc mọi ng` 1 bủi off thiệt là dzui dzẻ!!!!!!! :07: :50: :dead:
E đi hem đc ^^. Thông cảm cho e nha, e phải đi học :th_haha_hammer: :ngoi_xom: :Onion07:

hoandang

T.Viên Năng Động
hic. xa qua từ nhà em lên tới đó chắc 1h30p ah. thôi chúc anh em off vui nghe. sao ko off ngoài nhà thờ đức bà nhỉ?
quanh khu vực ấy đông vui mà lại thu hút nhiều người quan tâm như khách nước ngoài họ sẽ mang hình ảnh cún của mình về nước của họ để khoe.
1 cách Pr cực tốt cho diễn đàn. làm thêm vài cờ phướn cấm trên xe máy, logo ( sticker) dán lên áo cổ động trong quá trình đi off.
vui ah nha, hẹn dịp nào các bạn off ở kv Q.1 mình sẽ chạy lên.

__Li.Bu__

Chips - The Event Operate-r
a với bạn = 2
em + em gái = 2
vo chồng quỷ = 2
vợ chồng tayang = 2
milk = 1
cuong_pets=1
....v...v...

trc mắt là 10 người

+ 10ng mem vietdog nữa

chắc cũng đủ dzui

dienvienpro

kẻ đến từ sao hỏa
nobody remember me oa oa =.= / aaaaaaaaaaaaaaaaaaaa em tưởng off thứ bảy đưa con bec-giê lên chơi ai ngờ chủ nhật vậy là phải đưa nó lên bác rùi huhuhuhu chắc mình chỉ đem con mèo thui wá =)) nó mới có 1 tháng rưỡi tuổi mang theo đc ko ta sợ đem lên mấy con chó hội đồng cẩu xực xí quách mèo em là thôi rồi oaoaoao