• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM Tìm chủ mới cho 3 bé mèo Anh lông ngắn siêu xinh !!!

Gấu Vàng

Nhà mình hiện đang nuôi 2 bé mèo Anh lông ngắn, ngày 18/7 vừa qua 2 ẻm đã sinh ra 3 bé con. Nay 3 bé đã có thể xuất chuồng nên mình cần tìm chủ mới cho 3 bé. Các bé đều rất ngoan, hiền lành, háu ăn, rất lanh lợi, nếu đã quen chủ thì rất là quấn chủ luôn. :3_002::37:

1 bé đã được 1 chị đẹp rước đi rồi, hiện giờ mình còn 2 bé, bé hạt tiêu với bé hyma nhé !!!! Bé nào cũng xinh, lông mượt !

Hai bé chơi đùa với nhau trông thấy ghét, thể hiện rõ sự lanh lợi tinh nghịch :33::33:

Bé đầu tiên có bộ lông màu hạt tiêu. Bé này là đực nhé.

Bé rất là lém lỉnh nhé !!!

Góc nghiêng thần thánh nè :38:

Bé thứ 2 là mèo Hyma, nhìn bé rất là lành tính.:beer:. Bé này là cái nhé.

Các bạn có nhu cầu có thể gọi cho mình : 0907.15.19.16 để biết thêm thông tin về các bé. Hoặc nếu muốn đến xem các bé trực tiếp thì các bạn có thể tới địa chỉ : 460 Trần Hưng Đạo B, phường 14, quận 5. Many thanks :ok:

KHUYẾN KHÍCH CÁC BẠN CÓ NHU CẦU MUA HÃY ĐẾN TRỰC TIẾP ĐỂ XEM RÕ HƠN ĐỘ DỄ THƯƠNG CỦA MẤY BÉ NGHEN !!!!

Last edited:

Gấu Vàng

Hiện bé màu xám đã được 1 chị xinh đẹp rước đi rồi nghen mọi người, chỉ còn bé màu hạt tiêu và bé màu trắng thôi ạaaaaaaa :22: