• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM Tìm chủ iu thương cho Gấu Chị Gấu Em

oc_rut

Member
Mình tìm chủ yêu thương cho đứa nhỏ nhà mình,hai đứa đều rất ngoan, khỏe mạnh, háu ăn và ăn tốt các loại thịt, rau củ, hạt, phô mai, sữa KMR và gel dd. Tắm và sấy đều rất hợp tác. Em mặp mạp và lông dầy, mềm, sờ rất đã tay ạ. Vì màu tối nên chủ mới chăm dễ và không mất quá nhiều công. Phù hợp với nhà nào chỉ mới nui mèo kiểng lần đầu hoặc mún thêm 1 bé về làm ban với đứa có sẵn. Khi về nhà mới đã bao gồm đầy đủ 2 mũi tiêm 4 bệnh.

Bạn nào quan tâm thì liên lạc với mình wa số: 094 7788 422 (Mình tên Khanh nha)

GẤU CHỊ (Cái) - sn: 22/02/2017
Bố Bol là exo chủng, mẹ Chie là 34 X 34xALD
Lông dài, màu black smoke & white, nhị thể trắng đen nhưng gốc chân màu trắng, nhìn hay hơn hẳn màu đen thuần ạ. Thân hình hơi mập 1 tí, tốn cơm nhưng dc cái nết na nên có thể tha thứ dc. :03:

Bố Bol

Mẹ Chie

Cám ơn các bạn đã đọc tin! :em xin_em xin:

Last edited:

Tú oanh

Mình tìm chủ yêu thương cho 2 đứa nhỏ nhà mình,hai đứa đều rất ngoan, khỏe mạnh, háu ăn và ăn tốt các loại thịt, rau củ, hạt, phô mai, sữa KMR và gel dd. Tắm và sấy đều rất hợp tác. Các em mặp mạp và lông dầy, mềm, sờ rất đã tay ạ. Vì màu tối nên chủ mới chăm dễ và không mất quá nhiều công. Phù hợp với nhà nào chỉ mới nui mèo kiểng lần đầu hoặc mún thêm 1 bé về làm ban với đứa có sẵn. Khi về nhà mới đã bao gồm đầy đủ 2 mũi tiêm 4 bệnh.

Bạn nào quan tâm thì liên lạc với mình wa số: 094 7788 422 (Mình tên Khanh nha)

Thông tin cụ thể từng đứa bên dưới ạ:

GẤU CHỊ (Cái) - sn: 22/02/2017
Bố Bol là exo chủng, mẹ Chie là 34 X 34xALD
Lông dài, màu black smoke & white, nhị thể trắng đen nhưng gốc chân màu trắng, nhìn hay hơn hẳn màu đen thuần ạ. Thân hình hơi mập 1 tí, tốn cơm nhưng dc cái nết na nên có thể tha thứ dc. :03:

GẤU EM (Đực) -sn: 02/03/2017
Bố Bol là exo thuần chủng, mẹ Na là 34xALD
Lông dài, màu black smoke & white, mặt anh chị, mép tróc trắng do ăn nhìu quá thôi chứ thực ra nịnh nọt lắm ạ. Thix chơi với chủ và thix dc vuốt ve lắm ấy.:157:

Bố Bol

Mẹ Chie

Mẹ Na

Cám ơn các bạn đã đọc tin! :em xin_em xin:
Gấu chị bn b