• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Thông báo về việc xử phạt thành viên Calemkemchuoi911

Status
Không mở trả lời sau này.

Administrators

Administrator
Staff member
Administrator
Sau khi trao đổi và thống nhất ý kiến, Group Administrators đã có quyết định về việc giải quyết khiếu nại của thành viên Sonictry ngày 06/12/2011 với Topic ID 22114, tiêu đề “Cảnh báo cho những bạn nào yêu cún !” - Thành viên liên quan đến Topic khiếu nại: calemkemchuoi911

http://www.yeuthucun...an-nao-yeu-cun/

Nay quyết định,

Điều 1: Gỡ bỏ danh hiệu Moderator của thành viên calemkemchuoi911 vì sự vô trách nhiệm trong việc giải quyết khiếu nại liên quan đến vấn đề mua bán của thành viên calemkemchuoi911.

Điều 2: Gỡ bỏ danh hiệu Thành viên uy tín của thành viên calemkemchuoi911 vì có thái độ phản cảm với người mua, không thực hiện đúng việc bồi thường cho người mua như nguyên văn đã đưa ra trong bài trả lời khiếu nại.

Điều 3: Tài khoản của thành viên calemkemchuoi911 vẫn có thể tiếp tục mua bán tại diễn đàn Yeuthucung.com.

Điều 4: Tài khoản của thành viên calemkemchuoi911 vĩnh viễn không được đưa vào những danh hiệu đã bị gỡ bỏ.

Điều 5: Mọi khiếu nại của thành viên calemkemchuoi911 về tài khoản sẽ không được giải quyết sau khi Group Administrators đã công bố quyết định cuối cùng.

Quyết định có hiệu lực kể từ ngày ra thông báo.
Thay mặt Ban Quản Trị www.yeuthucung.com

traisaigon05

♥♥♥♥ TSG ♥♥♥♥
ôi bản phạt thật là nặng

Mong Admin Ban vĩnh viễn dùm cái nick calemkemchuoi911 luôn một thể.MÌnh chẳng cần những danh hiệu đó làm gì,nhưng cái mình cần đó là
+Admin hãy đọc lại từ đầu đến cuối những gì mình tường trình.
+Admin hãy Bạn vĩnh viễn dùm nick Calemkemchuoi911 để mình không còn cảm thấy tiếc nuối và vấn vương với quãng thời gian đã gắn bó với YTC
+Trước tới giờ mình không có xây dựng gì nhiều cho YTC,ko hay post bài,ko hay sửa bài,ko hay tranh luận,...Nhưng có 1 điều thực tế các bạn bán chó và 1 số Mod biết mình ko thể phủ nhận.Đó là ko có mình có lẽ đã rất nhiều người bị lừa và sập bẫy,rất nhiều chú cún đã được cứu chữa kip thời.
-->Mình là vậy đó,bây giờ Min bắt mình đưa ra bằng chứng cho những việc này,nói thật mình chả hiểu nổi Min nghĩ gì.
Vấn đề của Sonic,thú thật,có lẽ 1 người chưa gặp Sonic và nói chuyện ngoài đời,gặp xong mọi người sẽ hiểu"chỉ là 1 thằng trí thức nửa mùa!"
Mong Min đừng xóa CM này,khi đọc xong CM này mong Min hãy Ban vĩnh viễn Calemkemchuoi911,bởi vì đối với mình,có lẽ nên từ bỏ thói quen YTC.
Xin chân thành cảm ơn vì thời gian qua

sonictry

YTC Developer
Mong Admin Ban vĩnh viễn dùm cái nick calemkemchuoi911 luôn một thể.MÌnh chẳng cần những danh hiệu đó làm gì,nhưng cái mình cần đó là
+Admin hãy đọc lại từ đầu đến cuối những gì mình tường trình.
+Admin hãy Bạn vĩnh viễn dùm nick Calemkemchuoi911 để mình không còn cảm thấy tiếc nuối và vấn vương với quãng thời gian đã gắn bó với YTC
+Trước tới giờ mình không có xây dựng gì nhiều cho YTC,ko hay post bài,ko hay sửa bài,ko hay tranh luận,...Nhưng có 1 điều thực tế các bạn bán chó và 1 số Mod biết mình ko thể phủ nhận.Đó là ko có mình có lẽ đã rất nhiều người bị lừa và sập bẫy,rất nhiều chú cún đã được cứu chữa kip thời.
-->Mình là vậy đó,bây giờ Min bắt mình đưa ra bằng chứng cho những việc này,nói thật mình chả hiểu nổi Min nghĩ gì.
Vấn đề của Sonic,thú thật,có lẽ 1 người chưa gặp Sonic và nói chuyện ngoài đời,gặp xong mọi người sẽ hiểu"chỉ là 1 thằng trí thức nửa mùa!"
Mong Min đừng xóa CM này,khi đọc xong CM này mong Min hãy Ban vĩnh viễn Calemkemchuoi911,bởi vì đối với mình,có lẽ nên từ bỏ thói quen YTC.
Xin chân thành cảm ơn vì thời gian qua

haha, calemkemchuoi ah ! bạn lại gây chuyện trước rồi ! ai là trí thức nửa mùa ? tôi hay là chuối ? tự vỗ ngực xưng danh là chuyên viên bảo mật mà thực chất khi tôi hỏi đến cấu hình của máy tính thì chuối chẳng biết gì cả ! thế ai là trí thức nửa mùa đây ? tôi là trí thức nửa mùa ? cứ lên phòng quản trị FPT hỏi đi ! xem Trần Ngọc Trung phó phòng quản trị mạng này là ai ! cứ thử xem , khi đó tôi sẽ ra gặp bạn !
còn nữa ! mở miệng ra là tôi sẽ gắn bó ! dù bị band nick nhưng vẫn liên lạc với các min mod va mem đáng yêu trên diễn đàn ! 1 lời nói nửa mùa ! tại sao àh ? chuối đang muốn vứt bỏ tất cả và từ bỏ thói quen yêu thú cưng ! ai nửa mùa đây hả ?
khi cần thiết chuối nói ngon ngọt với anh min để anh min thuận theo ý mình ! nhưng khi không thuận theo ý mình lại "nổi điên" lên và vứt bỏ ! đúng là nửa mùa !
mong anh min đừng del comment này của em ! chính chuối lại gây chuyện và lại xúc phạm e trước ! mong anh hiểu !

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
Đây là topic xử lý vi phạm chứ không phải nơi để 2 bạn tiếp tục đôi co tranh cãi... sau cm này của Quỷ... nếu 2 bạn còn tiếp tục tranh cãi thì sẽ bị xử lý tùy theo mức độ...

yeu cho vinh vien

T.Viên Năng Động
tuy không quen biết zì a chuối,nhưng xong vụ này cũng thấy buồn,biết là danh hiệu nhưng thất sự ytc mất đi 1 thành viên nhiệt tình và gắn bó rất lâu với dđ.ai vui thì cứ vui đi nhé....

chihuynh

theo dõi vụ này, cuối cùng e nghĩ:
- Chuối rất nóng tính và tự trọng
- Sonic ngạo mạn và ta đây wa. A có vị trí trong xã hội, nhưng cái cách a khoe khoang về nó thì....haizz
E nghĩ Chuối đúng khi nhận xét về Sonic

traisaigon05

♥♥♥♥ TSG ♥♥♥♥
thôi nào có lẽ sonic làm phó phòng FPT nên cũng ko muốn ai nói nặng nhẹ mình thôi a chuối cũng vậy mọi chuyện ngã ngủ rồi stop nhé

sonictry

YTC Developer
theo dõi vụ này, cuối cùng e nghĩ:
- Chuối rất nóng tính và tự trọng
- Sonic ngạo mạn và ta đây wa. A có vị trí trong xã hội, nhưng cái cách a khoe khoang về nó thì....haizz
E nghĩ Chuối đúng khi nhận xét về Sonic

không cần phải tạo 1 nick khác và post 3 bài rồi vào đây comment đâu ! lộ liễu quá ! đúng ! tôi có vị trí trong xã hội vì tôi đã trãi qua 1 thời gian dài học tập và làm việc ! tôi ko khoe khoang ! ai nói tôi là nữa mùa thì toi mới nói 1 chút về chức vụ của tôi thôi , để cho mà biết đường mà hiểu ai là nửa mùa ! tôi muốn nói cho mọi người biết để cùng nhận xét thôi ! tôi chẳng xúc phạm ai ! còn chuối thì chửi tôi liên tục ! vậy nhé ! đừng tạo nick ảo nữa ! nên nhớ tôi ko phải tay mơ về công nghệ thông tin đâu !

traisaigon05

♥♥♥♥ TSG ♥♥♥♥
ôi ôi ôi lại lời qua tiếng lại nữa rồi vụ việc xong rồi mà bỏ wa hết không được sao

tra tra

T.Viên Năng Động
không cần phải tạo 1 nick khác và post 3 bài rồi vào đây comment đâu ! lộ liễu quá ! đúng ! tôi có vị trí trong xã hội vì tôi đã trãi qua 1 thời gian dài học tập và làm việc ! tôi ko khoe khoang ! ai nói tôi là nữa mùa thì toi mới nói 1 chút về chức vụ của tôi thôi , để cho mà biết đường mà hiểu ai là nửa mùa ! tôi muốn nói cho mọi người biết để cùng nhận xét thôi ! tôi chẳng xúc phạm ai ! còn chuối thì chửi tôi liên tục ! vậy nhé ! đừng tạo nick ảo nữa ! nên nhớ tôi ko phải tay mơ về công nghệ thông tin đâu !

Bạn đừng nói như thế. Mình nghĩ người ta chẳng thừa hơi mà phải nick ảo nick iếc vào chửi bạn đâu. Chuyện của bạn và chú Chuối thật dài, nên nhiều người nghĩ lắm đó.!
Đừng có cố cm thêm gì nữa, chẳng hay ho gì đâu. Đằng nào thì chú Chuối cũng chẳng vào đc YTC mà đọc cm của bạn nữa đâu.

Tuyết Viên

Administrator
Staff member
Administrator
Quyên muốn mọi chuyện kết thúc tại đây, mọi người đừng bàn tán gì nữa! Nếu có bất kì khiếu nại nào, xin mời các bạn vào box Hỗ trợ kỹ thuật - Góp ý. Sau Cm của Quyên bất kì thành viên nào vào cố tình Cm gây tranh cãi, mâu thuẩn sẽ bị ban nick 14 ngày! Thân

Status
Không mở trả lời sau này.