• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Thông báo về topic bị xóa, move sang box khác...

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
Topic HCM - cần bán cho nhật lai bắc kinh , dt nghich ngợm đây! của bạn thanhkute1111 moved qua box Lưu trữ topic vi phạm

Lý do: Thiếu dấu Tiếng Việt.

Bạn có thể tìm topic lại link này: CLICK

hanhjen

♥ Luật sư của mèo ♥
Topic mình có một chú mèo tại thành phố hcm, mình sắp về quê mà hok mang về được..có ai muốn nuôi hok hxhx..tội chú mèo quá của bạn nguahoang151290 Moved qua box Tìm chủ mới cho các bé cưng
Bạn có thể tìm lại link tại đây!

hanhjen

♥ Luật sư của mèo ♥
Topic Yêu Thú Cưng Thật Vô Tâm xin chó vs nhím mà hk cho híc híc của bạn hansee051197 Moved qua box Phàn nàn góp ý dịch vụ mua bán thú cưng
Bạn có thể xem lại topic tại đây!

hanhjen

♥ Luật sư của mèo ♥
Topic Hà Nội: cần tìm vợ cho em mèo bul vàng vằn nhà em siêu đẹp zai của bạn kasbin moved qua box Dịch Vụ Thú Cưng
Bạn có thể tìm lại topic tại đây!

hanhjen

♥ Luật sư của mèo ♥
Topic HN- Cần mua một bé mèo Ba Tư lông trắng mắt xanh giá rẻ khoảng từ 1 triệu ---> 1 triệu 6 của bạn longxin2000 moved qua box Mua Bán Mèo

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
Topic bán chó bulldog đực 3 tháng của anh thuần chủng của bạn thanhthai632005 moved qua box Lưu trữ topic vi phạm

Lý do: Thiếu tên địa phương.

hanhjen

♥ Luật sư của mèo ♥
Topic HN nhận phối giống mèo anh lông dài thuần chủng màu xám xanh của bạn cutuyetthanh move qua box Dịch Vụ Thú Cưng

hanhjen

♥ Luật sư của mèo ♥
Topic bán chó con là chó lai chó tây Golden ( chó cha là chó tây Golden ) của bạn retrtre move sang box Lưu trữ topic vi phạm

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
Topic Giá mèo ALD của bạn longxin2000 moved qua box Lưu trữ topic vi phạm

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
Topic BÁN MÈO XÙ GIÁ RẺ 2tr5 của bạn 3conmeo moved qua box Lưu trữ topic vi phạm

hanhjen

♥ Luật sư của mèo ♥
Topic Mình Muốn Cho 3 bé mèo dễ thương của bạn Cỏ Ba Lá 131186 move qua box Tìm chủ mới cho các bé cưng

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
Topic mua chó giá khoảng 1 triệu đến 1 triệu 500 của bạn boo2807 moved qua box Lưu trữ topic vi phạm