• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Thành viên vừa mới đến

nhoxponlove

thỏ xinh xắn
Mình mới tham gia dd YTC được một thời gian thôi. Hiện mình nuôi một bé mèo, mua từ dd luôn.
Mình thấy còn xa lạ, nhưng nhìn comment thì có vẻ rất nhiều bạn trên dd quen biết nhau. Mình cũng muốn được thân thiết như vậy lắm (Có ai nghĩ tui thấy sang bắt quàng làm họ hông trời???) Để được trao dồi thêm kiến thức về mấy pé mèo. Chủ yếu là kinh nghiệm chăm sóc, nuôi dạy "con trẻ". Thứ chín yếu sau đó, là có bà con nào tổ chức offline thì hú em một tiếng. Cho Sushi có thêm nhiều bạn bè, lập hội "phá như giặc" của nó.
Một số hình ảnh của pé yêu nhà em.
Pé là con gái nhé, tên là Sushi.

Không phải em nhốt nó dzô cái rổ đâu, cái này bữa mẹ em làm rớt, nó đặt làm căn cứ địa luôn đó. Mẹ thấy vậy nên cho nó luôn :keke_hehe: Thế là ẽm chiếm được cái rỗ.

Con cái này là dáng người quý phái của ẽm, khi đang lục thúng tiền lẻ của mẹ em.(Mẹ em bán hàng tạp hóa, tối đóng cửa, xếp lại tiền cho ngày mai). Thích nhất là cái mông của ẽm :Onion34: :Onion34:

Putin_cute

T.Viên Năng Động
Em cute, hình như bé này của bạn mua từ 1 bầy 3 hay 4 em gì phai ko, nhìn wen wen, CHúc em mau ăn chống lớn nhé