• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Thành viên vào đây tự giới thiệu...

yellow_libra_9x

YTC Developer
Em xin giới thieuj:
Tên em là : Nguyễn Tùng Lâm
Sinh nhật : 14-10-1997
Nick chat: yellow_libra_9x
Đã từng nuôi ba chú , và cả bao chú đều mất tích không dẫu vết : một chú bị chết, một chú "vượt ngục", chú cuối cùng bị bán đi bây giờ không biết thế nào!
Tất cả những điều này dẫn đến một kết luận : Em nuôi mèo không mát tay!
:th_haha_hammer:
Không có điện thoại mặc dầu nhà đang có mấy cái điện thoại từa không dùng đến vì bố mình hiện thời đã bỏ mấy cái cũ để dùng bạn iPhone 4
Tự hào vì là một lớp phó học tập gương mẫu và chăm chỉ :143163ljogging:
Vậy là đủ rồi!

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Chào em :th_haha_hammer: :143163ljogging: :keke_hehe:

smile

A có người = tuổi mình kìa :keke_hehe: Sướng quá :143163ljogging: Hoan nghênh Lâm gia nhập băng đảng yêu pet nhé :th_haha_hammer:

sasa18

:sadcorner: Mình tên Vân
Ngày sinh: 9/12/93
Nick chat: sa.whitesnow@yahoo.com.vn
Mình hiện đang nuôi 1 em chó đốm :em xin_em xin: Nhưng em ấy to wa, mún um để vuốt cũng ko đc :thang_nao: hiện đang tìm 1 em mèo Nga trắng :em xin_em xin: nhưng phần lớn toàn giá vượt khả năng của mình. còn níu có thỳ toàn ở HN và HP,trong khi mình ở TPHCM...thật đau lòng wa :em xin_em xin:

Tuyết Viên

Administrator
Staff member
Administrator
Tên minh` na: Vu phuong anh( goi minh la meo` nha)
Nik yahoo: phuongupa.ruby9x
email: nik chat + @yahoo.com ^^
Minh` dang học tại THCS Thinh quang (nam nay se ra truong day)
ngay sinh nay: 17-1-1996
My tinh yeu: con miu'' o nha`
..Yêu mọi người...moaz

mik tên "kun"
hiện đã sinh ra đc. 17 nam :em xin_em xin:
SDT: 01687317262 (pm moi luk mọi nơi )
nick: omaichua_leeone
mik hiện đang ở Đống Đa-HN
mik rat thik nuôi cun' nhưng mama ko cho nuôi nên đanh` ngậm ngùi ...:(

Chào mừng các bạn đến với YTC, chúc các bạn luôn vui, tìm thấy đc nhiều thông tin thú vị và nhiều bạn bè ở trang web này!

dxdcamel

Mr.Cat
Tên minh` na: Vu phuong anh( goi minh la meo` nha)
Nik yahoo: phuongupa.ruby9x
email: nik chat + @yahoo.com ^^
Minh` dang học tại THCS Thinh quang (nam nay se ra truong day)
ngay sinh nay: 17-1-1996
My tinh yeu: con miu'' o nha`
..Yêu mọi người...moaz

úi úi đụng hàng rùi hiz hiz mình cũng là mèo nhưng mà mèo 8x hehe
Xin tự giới thiệu mình tên : Đào Xuân Dũng
B-Day : 20/09/1987

Nick yahoo:utdung_2005@yahoo.com
Địa chỉ : Bình Thạnh + Gò Vấp TPHCM
Sở thích : yêu các bé hamster và sóc đặt biệt ferret( nhưng chưa kiếm đc bé nào ) :khoc_nhung_ko_chiu_thua: sở thích thứ 2 mê xe + trang trí xe hehe ( sở thích của 99% kon trai hehe ) :143163ljogging:
Sdt : 01228898981
Tình hình hiện tại : ế người yêu vì lý do yêu thú yêu xe nhiều hơn yêu bạn gái nên bị đá lần nì là lần thứ 101 hjz hjz ( nhục nhã ghê hjz hjz ) :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua:
Hoạt động: ......thất nghiệp :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua:
Hân Hạnh làm quen các bạn

noidayanhluonnhoveem

d(^i^)b
Administrator
mik tên "kun"
hiện đã sinh ra đc. 17 nam :khoc_nhung_ko_chiu_thua:
SDT: 01687317262 (pm moi luk mọi nơi )
nick: omaichua_leeone
mik hiện đang ở Đống Đa-HN
mik rat thik nuôi cun' nhưng mama ko cho nuôi nên đanh` ngậm ngùi ...:(

bé này ở gần chỗ mình,hii

mupxjt

làm wen cái nào
Tên : Trí Bảo
Sn : 10/11/1991
Nick y/h : mupxjt
hồi đó mình có nuôi 1 chú dog PUG cực kute nhé .... mà sau này nuôi gà kiểng nên fải cho chú đi nơi khác .... tiếc đứt ruột
làm wen làm wen cái nào :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

Mr_Kun

YTC Developer
Tên: Phúc
Ngày sinh: Hix Cái ngày này trái đất mất đi chút đất đây mà 1990
Nick chat: boyvotinh_dn90
Email :boyvotinh_dn90@yahoo.com
SDT : Từ từ rồi sẽ thấy
My pét : 1 pé mới đi xin về gần được 1 tuần, và tên của nó là lạc lạc :143163ljogging:

viptieuthu

Super Moderator
Super Moderator
Chào mừng bạn đến với YTC, giới thiệu có vậy thôi ak/ :th_haha_hammer:

Tuyết Viên

Administrator
Staff member
Administrator
Mình mới toe :th_haha_hammer:

Rất vui khi biết trang này.

Welcome em đến với YTC, chúc em có nhiều bạn bè mới, nhiều kiến thức hay và bổ ích khi đến với trang web này! rất mong đc đóng góp từ em!

Diabay

Ái Trung Nhân
Cảm ơn các bạn. Hôm qua do mạng bị Lag, nên mình gửi bài không trọn vẹn. Hôm nay mình xin " Tự thú" tiếp :D :
Ừm...... nhưng thôi...... "khai" một ít thôi, để các bạn còn có điều bất ngờ vui vẻ nữa chứ nhỉ ? :yahoo: :

Mình thì:
- Hầu như cuộc sống không thể tách rời mạng, món ăn tinh thần hàng ngày. Cái avatar của mình nói thay điều mình thích. :em xin_em xin:
- Đã có gia đình.
- Vui tính, tâm lý, thích giao lưu.
- Mình thích các loại Sinh Vật Cảnh, Chim, Thú, và Lan.

Gì nữa nhỉ ? Ah, không thể thiếu được:
- Thích măm măm, và .... tán ăn. :D

Thân, với tất cả các bạn. ( Xin phép các bác, các anh chị )

Tuyết Viên

Administrator
Staff member
Administrator
- Đã có gia đình.
- Vui tính, tâm lý, thích giao lưu.
- Mình thích các loại Sinh Vật Cảnh, Chim, Thú, và Lan.

Gì nữa nhỉ ? Ah, không thể thiếu được:
- Thích măm măm, và .... tán ăn. :em xin_em xin:

Thân, với tất cả các bạn. ( Xin phép các bác, các anh chị )

Có thêm một ng bạn có nhìu cái hcung với mình! hì hì...vui quá đi mất!

Mumble

Thanh
Mình là thành viên mới toanh, cho mình làm quen với mọi người nghen :em xin_em xin:
mình tên Thanh, em bé của mình tên Mumble (GSD-Sable color)- được 5 tháng tuổi, ăn nhiều & phá như giặc :yahoo:
sở thích: dắt Mumble đi dạo, chơi với Mumble, dạy Mumble tricks... nói chung là tất cả những gì đính tới Mumble hahaha...
mình thích nhất là GSD, doberman, rot (nuôi chó lớn để khỏi bị người ta ăn hiếp heh heh)
mục đích đến với diễn đàn là khuyến khích mọi người chăm sóc chó đúng cách, tìm hiểu đúng thông tin. Mình thấy ở Việt nam hiện giờ còn nhiều bạn không biết cách chăm sóc & dạy dỗ chó, nhận thông tin sai lệch, cuối cùng vừa bị mất tiền mà còn không vui nữa. Hi vọng sẽ cùng các bạn xây dựng diễn đàn càng ngày càng tốt đẹp :D

Sukure

Event & Marketing Administrator
Staff member
Administrator
Mình là thành viên mới toanh, cho mình làm quen với mọi người nghen :D
mình tên Thanh, em bé của mình tên Mumble (GSD-Sable color)- được 5 tháng tuổi, ăn nhiều & phá như giặc :04:
sở thích: dắt Mumble đi dạo, chơi với Mumble, dạy Mumble tricks... nói chung là tất cả những gì đính tới Mumble hahaha...
mình thích nhất là GSD, doberman, rot (nuôi chó lớn để khỏi bị người ta ăn hiếp heh heh)
mục đích đến với diễn đàn là khuyến khích mọi người chăm sóc chó đúng cách, tìm hiểu đúng thông tin. Mình thấy ở Việt nam hiện giờ còn nhiều bạn không biết cách chăm sóc & dạy dỗ chó, nhận thông tin sai lệch, cuối cùng vừa bị mất tiền mà còn không vui nữa. Hi vọng sẽ cùng các bạn xây dựng diễn đàn càng ngày càng tốt đẹp :04:

Chào mừng Mumble đến với diễn đàn nhé...Rất vui khi đc biết bạn...hi hi :em xin_em xin: :yahoo: :D

Diabay

Ái Trung Nhân
Mình là thành viên mới toanh, cho mình làm quen với mọi người nghen :D
mình tên Thanh, em bé của mình tên Mumble (GSD-Sable color)- được 5 tháng tuổi, ăn nhiều & phá như giặc :D
mục đích đến với diễn đàn là khuyến khích mọi người chăm sóc chó đúng cách, tìm hiểu đúng thông tin. Mình thấy ở Việt nam hiện giờ còn nhiều bạn không biết cách chăm sóc & dạy dỗ chó, nhận thông tin sai lệch, cuối cùng vừa bị mất tiền mà còn không vui nữa. Hi vọng sẽ cùng các bạn xây dựng diễn đàn càng ngày càng tốt đẹp :04:

Chào bạn. Rất vui khi có bạn tham gia diễn đàn này. :em xin_em xin:

Mình cũng là thành viên 1 con mới. Vậy là chúng ta càng ngày càng đông, Tám thì chắc vui lém đây.
Chị Quyên ởi................... Chúng ta lại có thêm một đồng minh nữa rùi. :yahoo:

Hy vọng bạn ol thường xuyên và chia xẻ nhiều cùng các bạn trên diễn đàn này.

Chúc bạn luôn vui khỏe và hạnh phúc tràn đầy.

Thân.

Mr_Kun

YTC Developer
Mình là thành viên mới toanh, cho mình làm quen với mọi người nghen :em xin_em xin:
mình tên Thanh, em bé của mình tên Mumble (GSD-Sable color)- được 5 tháng tuổi, ăn nhiều & phá như giặc :yahoo:
mục đích đến với diễn đàn là khuyến khích mọi người chăm sóc chó đúng cách, tìm hiểu đúng thông tin. Mình thấy ở Việt nam hiện giờ còn nhiều bạn không biết cách chăm sóc & dạy dỗ chó, nhận thông tin sai lệch, cuối cùng vừa bị mất tiền mà còn không vui nữa. Hi vọng sẽ cùng các bạn xây dựng diễn đàn càng ngày càng tốt đẹp :D

welcom to YTc. He'he'