• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Thanh lý lồng gập loại to cho Cún, mèo

thuhang318

Lồng này mình mới mua 1 tuần, nay không dùng đến thanh lý lại 300k. (mua mới gần 500k)
Lồng gập loại to cho Cún nặng đến tầm 20kg
LH 091 654 5105- Mình ở A48- Phố Duy Tân ( Đường Trần Thái Tông)- Cầu Giấy -Hn ( Nhà mình đối diện tòa nhà 3D)
Thanks

thuhang318

Bạn ơi! 300k là loại nhỡ bạn ạ (tớ còn mua có 200k thôi ấy). Tớ mua ở Trường Chinh gần 500k cửa hàng Lan j j mà

meo_ngo

T.Viên Năng Động
Bạn ơi! 300k là loại nhỡ bạn ạ (tớ còn mua có 200k thôi ấy). Tớ mua ở Trường Chinh gần 500k cửa hàng Lan j j mà

vâng đúng Lan Hưởng bán 300k lồng to này bạn ạ, lồng 200k là lồng nhỏ cửa vuông, tớ đã từng mua ở hàng này rồi :D chắc bạn bị mua đắt rồi

thuhang318

vâng đúng Lan Hưởng bán 300k lồng to này bạn ạ, lồng 200k là lồng nhỏ cửa vuông, tớ đã từng mua ở hàng này rồi :D chắc bạn bị mua đắt rồi

Hixxx. Bị mua đắt à :( Thôi kệ, để đấy làm kỉ niệm, tưởng nhớ em yêu của tớ vậy. Cảm ơn bạn nhé!

meo_ngo

T.Viên Năng Động
Hixxx. Bị mua đắt à :( Thôi kệ, để đấy làm kỉ niệm, tưởng nhớ em yêu của tớ vậy. Cảm ơn bạn nhé!

fix 1 chút thôi là ok mà bạn :D để cũng chật nhà ra