• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Thanh lý 6 hams trà sữa + bò sữa mắt đỏ siêu reở HCM!

nvthnmt

Bé nhà mình vừa sinh 6 hams baby, chật nhà cửa nên thanh lý bớt ^^"
Đây là hams bố và mẹ, đăng để các bạn dễ hình dung màu lông hams con, hams con năng động quá nên khó chụp hình lém >"<

Còn đây là 6 em hams mình thanh lý, gồm 2 trà sữa và 4 bò sữa, tất cả đều mắt đỏ:
Bán đồng giá ( các bạn tự túc ship) 1 em = 65k
2 em = 120k
6 em = 310k

Địa chỉ : 001 lô A chung cư Nguyễn TRãi P8 Q5 TPhcm
Phone: 0987124297
Vui lòng gọi cho mình khoảng 1~2h trước khi đến, từ 5h->8h tối thì đến thoải mái :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

Nếu khó tìm đường thì cứ gọi, mình chỉ cho, nhà mình ở ngã tư Ngô Quyền-Nguyễn Trãi, bạn vừa qua Ngô Quyền thì thấy Ngân hàng Việt Thái -> vào cái hẻm đó thấy để biển "sửa xe" là tới (cứ vào đi đừng ngại ^^)

Chuột nhà nuôi đảm bảo sức khỏe, ăn khỏe, chạy khỏe, tranh đồ ăn cũng khỏe nốt ^.,,.^

Vài pic chuột nhà khoe nè:

-> Chuột kho hoa đen rẻ nhất PetHouse (mua lúc sale off có 30k)-> Tham ăn, ngủ nhiều, lông ko dc tốt ( về già dễ nổi ghẻ =.=)

-> Bear nguyên thủy (hiện PEtHouse chỉ bán Bear màu vàng và Satin)-> giống này sạch sẽ, tè đúng 1 chỗ duy nhất, trông lù đù nhưng leo trèo khỏe, thích nhồi thức ăn đầy túi má, ưa sống 1 mình, ăn nhìu -> dễ táo bón mà chik ( ngược với hams kích thước nhỏ chik nhìu vì tiêu chảy)

->Hàng độc, chuột giống thì phải ( người ta cho nói thế chứ cũng ko bik làm sao bik @@)
->MẬP Ú. KHỏe cực kì, nuôi dc 2 năm rùi chik già mà chưa hề bị bệnh gì. Lúc còn trẻ lông màu nâu xám, về già màu trắng xám. Thích cà răng vào chén sứ (nghe như vật nhọn cà vào cửa kính ấy o_O), nhồi rơm vào túi má và chất đầy nhà dù trời ko lạnh. Cắn người mọi lúc mọi nơi dù đã nuôi dc 2 năm ^^! ( mở chuồng ra thấy nó là chạy :em xin_em xin:)

Còn nữa nhưng hok có mang hình. Thôi bibi vậy.