• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

[tham khảo] tổ chức offline chó tại hà nội

Như tít, mình muốn tham khảo về một buổi offline cho cún ở hà nội. Mình thấy nhiều bạn đề ra r mà lại thôi
Bản thân mình thấy thời gian tầm giữa tháng 7 là hợp lí
Không biết cái nayf có phải xin ý kiến BQT rồi các kiểu con đã điểu j không
Địa điểm thì tổ chức ở công viên lenin hay công viên đối diện rạp quốc gia có vẻ ổn. Mọi người xem tn nhé

Hải Long

Platinum Member
Nguyễn Huyền said:
Như tít, mình muốn tham khảo về một buổi offline cho cún ở hà nội. Mình thấy nhiều bạn đề ra r mà lại thôi
Bản thân mình thấy thời gian tầm giữa tháng 7 là hợp lí
Không biết cái nayf có phải xin ý kiến BQT rồi các kiểu con đã điểu j không
Địa điểm thì tổ chức ở công viên lenin hay công viên đối diện rạp quốc gia có vẻ ổn. Mọi người xem tn nhé
:Onion38: :Onion38: :Onion38: Đk đó bạn, mình góp ý thêm là thời gian cuối tháng 7 đầu tháng 8 đk hok

miss84

Bạn nào chuyên nuôi dòng chiahuahua cho mình hỏi địa chỉ phối giống chuẩn cho em nó nhé. Lần trc em đã bị đẻ non nên mình lo quá giờ em nó sắp phối giống dc rồi. Còn 2 ngày nữa thôi mong bạn nào giúp mình nha,,

Gia Linh

miss84 said:
Bạn nào chuyên nuôi dòng chiahuahua cho mình hỏi địa chỉ phối giống chuẩn cho em nó nhé. Lần trc em đã bị đẻ non nên mình lo quá giờ em nó sắp phối giống dc rồi. Còn 2 ngày nữa thôi mong bạn nào giúp mình nha,,
e có chihuahua này c ơi c xem có lấy giống đc k mẹ em cũng có kinh nghiệm trong phối giống c inbox để xem tnao c nhé