• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Thai Nguyên cần bán con husky 5 thang tuổi giới tinh cái

tungtnbg

T.Viên Năng Động
tinh hinh là mình muốn bán con husky này 5 thang tuổi giới tinh cái. màu chôn trắng.mắt màu trăng lòng con ngươi đen. do minh chuân bị đi thi nên ko có thời gian chăm soc.nay muốn tìm 1 người chủ thực sự cho nó.( chó ko có giây tờ) giá của em no ra đi la 8 tr.rât ngoan.chiều bảo lên xe la lên mang đi chơi ngôi lên xe thoải mái ỉa đái đung chỗ.cứ đi ỉa cái tự bít gọi nhưng chi kêu khoang 10 phut ko thây ai cho đi la nhịn no nhịn đươc 2 đen 3 tiêng ko đái ỉa.ai co nhu cầu mua husky cái thi alo cho minh vao Sdt 09848773321 đang cân bán gâp giá cho emnos về với chủ mới nên dặt giá chuân ko fix.chi cho lại chủ mơi 50 k goi la tien may măn khi chó đi vơi chủ mơi thui
đay là ảnh em nó chup = điên thoại nên hinh ko đươc dep lém nhin ngoài thì miên chê luôn về màu chồn trắng.hii nếu ai ko hỉu màu chôn trăng la màu gi thi đọc tiêu chuẩn của husky.con cái cua mình ko thiêu đặc điêm gì.