• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Thắc mắc về hành vi mua bán thiếu trung thực của 2 thành viên badspam và iloveyoudogandcat

Status
Không mở trả lời sau này.

Yêu Thú Cưng

† Ác Nhân †
Vấn để nhầm lẫn của badspam thì cũng đã đc mọi người vạch trần và cảnh giác, nên chuyện này có thể bỏ wa.

Nhưng việc nick iloveyoudogandcat và badspam có bài viết trùng ip trong thời gian 24h có thể chứng mình 2 nick này dùng chung 1 máy và có mối quan hệ gì đó mà badspam ko muốn nói.

badspam said:
(và cũng mở ngoặc là tôi ko phải thành viên uy tín, trùng ip vì ông kia dùng máy của tôi vào đăng hộ thôi- vì sao dùng máy của tôi thì tôi ko thích nói )
Diễn đàn ko chấp nhận việc 2 nick trùng IP hoặc nội dung khi post bài, ko biết thì thôi, nhưng biết rồi thì phải có biện pháp xử lý.

Sau 24h nữa các nick liên wan đến nick iloveyoudogandcat sẽ bị ban vĩnh viễn.

Topic sẽ tốn tại trong 24h, mọi người có vào đọc thì nên rút kinh nghiệm cho bản thân.

Yêu Thú Cưng

† Ác Nhân †
Yêu Thú Cưng said:
Vấn để nhầm lẫn của badspam thì cũng đã đc mọi người vạch trần và cảnh giác, nên chuyện này có thể bỏ wa.

Nhưng việc nick iloveyoudogandcat và badspam có bài viết trùng ip trong thời gian 24h có thể chứng mình 2 nick này dùng chung 1 máy và có mối quan hệ gì đó mà badspam ko muốn nói.

Diễn đàn ko chấp nhận việc 2 nick trùng IP hoặc nội dung khi post bài, ko biết thì thôi, nhưng biết rồi thì phải có biện pháp xử lý.

Sau 24h nữa các nick liên wan đến nick iloveyoudogandcat sẽ bị ban vĩnh viễn.

Topic sẽ tốn tại trong 24h, mọi người có vào đọc thì nên rút kinh nghiệm cho bản thân.
Done! Topic is closed

Status
Không mở trả lời sau này.