• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

...Thức ăn Whiskat cho mèo liệu có ổn với chó nhỏ....

Status
Không mở trả lời sau này.

Kyubj

như tiêu đề, nhà minh hiện nay đang có 1 em cún nhỏ dc 2 tháng tuổi...nhưng có 1 vân đề là em ấy hay ăn đồ ăn dạng hạt của anh mèo lớn trong nhà....nhà mình có trộn cơm với thịt nạc cho pé, 1 ngày 3 bữa cơm bé ăn rất khỏe....nhưng thỉnh thoảng lai ra chóp chép vài hạt đồ ăn cho mèo...minh thấy sức khỏe của pe hien nay bình thường...đi phân khô ráo....khỏe mạnh...nhưng mình chỉ thắc mắc là liệu tiêp tục nhu vây pe có vị bệnh nào về lâu dài ko....pé chóp chép đồ ăn mèo dc 1 tuần r...mình khá băn khoăn...mong các bạn giải đáp giúp

Kem_Ốc_Quế

S.U.E
Staff member
Super Moderator
Kyubj said:
như tiêu đề, nhà minh hiện nay đang có 1 em cún nhỏ dc 2 tháng tuổi...nhưng có 1 vân đề là em ấy hay ăn đồ ăn dạng hạt của anh mèo lớn trong nhà....nhà mình có trộn cơm với thịt nạc cho pé, 1 ngày 3 bữa cơm bé ăn rất khỏe....nhưng thỉnh thoảng lai ra chóp chép vài hạt đồ ăn cho mèo...minh thấy sức khỏe của pe hien nay bình thường...đi phân khô ráo....khỏe mạnh...nhưng mình chỉ thắc mắc là liệu tiêp tục nhu vây pe có vị bệnh nào về lâu dài ko....pé chóp chép đồ ăn mèo dc 1 tuần r...mình khá băn khoăn...mong các bạn giải đáp giúp
Hoàn toàn ko ảnh hưởng bạn nhé. Mình toàn trộn chung cho vô thau to, các bé ăn lẫn lộn hoài có sao đâu ^^

Kem_Ốc_Quế

S.U.E
Staff member
Super Moderator
Pham hoang ngoc tram said:
Bạn ơi vài hạt thì ko sao nhưng ăn nhìu quá là ko tốt đâu
Sao lại ko tốt thế bạn? Mình cho bé ăn hoài có sao âu?

Kem_Ốc_Quế

S.U.E
Staff member
Super Moderator
Kyubj said:
oh cam ơn cac bạn nhe, h thì mình bớt lo r....mình ngĩ cũng ko sao đâu....thanks bạn + thanks mod nha...
Thế mình close topic nha, cần gì bạn cứ hỏi ^^
Chúc bạn vẻ...

Status
Không mở trả lời sau này.