• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Thủ Đức: bán chó pug con thuần chủng...

0othanhvuo0

Khi đến mua chó, mình sẽ tư vấn cách phân biệt chó thuần và chó lai để mọi người không bị hiểu lầm, vì hiện nay rất nhiều người bán chó pug lai... cách đơn giản đầu tiên là nhìn chó cha và chó mẹ như thế nào thì sau này chó con cũng giống như vậy, nhưng nhiều khi có người lấy hình trên mạng có sẵn rồi nói là chó cha và chó mẹ... vì vậy đừng ham rẽ mà mua lầm nhé... nhất là chó cận huyết.

0othanhvuo0

Một bầy chó pug con gồm 6 em cái tính đến ngày hôm nay là được 6 tuần, cha và mẹ đều thuần chủng, và đảm bảo 100% là chó cha mẹ không cận huyết. Mua bán uy tín và vui vẻ nên có gì cứ alo hỏi mình. Hình các em là do mình chụp và tự up chứ không phải lấy từ các nguồn khác nha, vì hiện giờ có nhiều nơi bán chó lai, cận huyết, rồi lấy hình có sẵn trên mạng up lên rồi đăng là thuần chủng. Chó thuần và lai nó khác nhau hoàn toàn nha... bầy này là chó nhà nuôi rồi đem đi phối giống cho đẻ chứ không phải thu mua như trong shop nghen... Nếu những lời trong topic này sai sự thật mình sẽ chịu trách nhiệm hoàn toàn...

0othanhvuo0

ChjP said:
bạn ơi pug nhỏ này ship' được ra bắc ko>mình ở tận Hải Phòng...xa quá,nhìn pug kết
có dịch vụ ship thú nuôi đảm bảo nhất mà ở HCM mình biết nè, bạn tham khảo link dưới, nếu thấy được thì alo cho mình nhé. thank bạn đã quan tâm bài viết of mình.
http://vanchuyenthucung.com/