• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

tặng cho các bạn món quà.xem xong thì sẽ vui vẻ và may mắn cả tuần nhé

CATCHAN

YTC Developer
hi.em cung vua don 1 em meo ve nuoi roi.ma o hcm xa qua,nhin em cun iu that.em ma o gan nhat dinh em phai den choi.

dienvienpro

kẻ đến từ sao hỏa
không vui đâu bé đang bị Tình trạng thiếu ngủ, lo âu, mệt mỏi, sợ bóng tối, đau ốm triền miên mới gây ra triệu chứng mộng du đó
Khi phát hiện bé đang bị mộng du, chúng mình cần nhẹ nhàng, khéo léo kéo họ trở lại chỗ ngủ và tuyệt đối không được hét toáng lên hay đánh thức bất thình lình nhé! Điều này rất dễ gây kích động thần kinh cho bé , sẽ gây nguy hiểm cho bé đó

stezulove

YTC Developer
không vui đâu bé đang bị Tình trạng thiếu ngủ, lo âu, mệt mỏi, sợ bóng tối, đau ốm triền miên mới gây ra triệu chứng mộng du đó
Khi phát hiện bé đang bị mộng du, chúng mình cần nhẹ nhàng, khéo léo kéo họ trở lại chỗ ngủ và tuyệt đối không được hét toáng lên hay đánh thức bất thình lình nhé! Điều này rất dễ gây kích động thần kinh cho bé , sẽ gây nguy hiểm cho bé đó

mình chọc các bạn thôi.chứ bé không có mộng du gì đâu. nó bú xong rồi,lăn quay ra ngủ đấy mà.