• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Tặng chị Thảo Tails - home

Tails Home

PET CENTER- Everything About Pet Supplies
Hi Thắng- Thu
C bất ngờ quá khi nhận mấy hình của Bob. Lâu rồi c cũng ít có tg vào mạng, nghe mấy em nói chị có quà tặng của ...anh nào đó trên YTC vào thì mới biết là e. hìhì... Em đã vào SG đi học lại chưa hay ko nỡ xa ng yêu ở lại với Thu rùi? Các em có kế hoạch vào SG thì nhớ dt c nhé!
Thanks 2 e nhiều đã vẫn nhớ đến c và gửi hình Bob. nhìn Bob giờ thành giang hồ đất Cảng thật rùi, hihi, ko còn ngây ngô như ngày mới về ẵm trên vai nữa!
Mong gặp lại 2 em để c còn trả nợ cho Thu chầu Sushi hụt lần trước nhé! :D
With regards,
c Thao

Tails Home

Về HP vui như thế này ko chịu vào là phải rùi. :D
Nói chứ shop đôi khi cũng mong được như ngày nào e hay chạy qua chơi lắm, tg đó thật bình yên và vui. Giờ thì ai cũng túi bụi cả huhu, c cũng ít có tg vào mạng. :m142:

Tails Home

'" data-cid="333548" data-time="1347031774">Oa mấy a c Tails-home tình cảm qá :X:X Bé Bob nhìn ngầu thật :D

:D

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
Thấy cún khỏe mạnh, đc chủ yêu thương thì wá hạnh phúc đối với shop rồi... mừng cho bob-béo đã tìm đc cún kưng... mừng cho Tails Home đã tìm đúng nhà cho cún... :gongxi-1:

Tails Home

Thấy cún khỏe mạnh, đc chủ yêu thương thì wá hạnh phúc đối với shop rồi... mừng cho bob-béo đã tìm đc cún kưng... mừng cho Tails Home đã tìm đúng nhà cho cún... :gongxi-1:

Shop chỉ mong bé nào cũng mạnh khỏe được về nhà mới yeu thương, chăm sóc như Bob. Cảm ơn Qủy rất nhiều đã quan tâm và động viên shop! :) !