• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

tư vấn về chó bắc kinh lai nhật 2 tháng tuổi

CoCa_Lovely

sao cún mình nó hung dữ quá.hay cắn tay chân mọi người đánh chửi dùng mọi cách cũng không được đánh nó nó cắn lại rồi gầm gừ ghê dữ lắm. làm cách nào cũng không sợ chủ.cuộn báo đánh nó không sợ luôn:laluot_07: có cách nào trị cái bệnh này không ạ :juuuu: em tìm đủ mọi cách rồi:laluot_10:

ducart

cún nhà mình cũng hay nhảy lên người r rồi ngoạm tay , chỉ chơi căn nhẹ thôi k đau. Đi chơi thì rình chủ vs em poodle đi xa là cong đít chạy linh tinh, quát cũng k quay lại :18_003: nhà bạn ở đâu , up hình lên hnao rảnh cho 2 em giao lưu

CoCa_Lovely

mình ở Cao Lãnh lận bạn.cún mình dẫn đi dạo toàn là lũi lũi ăn bậy bạ ở dưới đất không hà.nó còn hung dữ nữa không biết sao trị được. bạn có cách nào cho nó đừng cắn tay nữa không,,
Thấy chó ngta ngoan thấy ham quá :156:

Bạn mua thức ăn khô hoặc phomai dụ bé ( vuốt vuốt làm quen với bé nhiều lên ( Mình lúc trc cũng hay làm nv , còn ngồi nói chuyện với bé nữa :))) , giờ thì bé của mình nghe lời và ngoan lắm ) , bạn nên giảm dùng giấy báo hù bé hoặc đánh bé vì bé còn nhỏ nên bướng lắm nghịch phá cung là chuyện bth mà )