• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Tìm nhà mới cho 2 bé mèo Ba Tư đáng yêu

ette

Nhà mình có 2 em mèo Ba Tư rất xinh. Các em sinh ra rất may mắn vì có cả bố và mẹ đều là mèo Ba Tư thuần. Các em hiện còn nhỏ nhưng đã rất đáng yêu rồi. Cả 2 em đều trắng như những cục bông và những chấm đen trông rất thú vị.
Mình muốn chia sẻ với các bạn những em mèo rất xinh này. Giá hữu nghị 4 triệu / 1 em. Bạn nào có chung sở thích thì liên lạc với mình nhé.

Bùi Bích Phương - 09 32 39 32 37
Ưu tiên những bạn ở Hà Nội hoặc lân cận. Mình rất yêu các em nên cũng muốn đến thăm :)
Dưới đây là ảnh của các em.
View attachment 45891
View attachment 45892

rebels

Mon & Nô - I love you!
up cho 2 bé mau về nhà mới nào :x

ilovecat87

T.Viên Năng Động
Bạn ơi chụp hình thẳng mặt với lại rỏ rõ chút xíu được không? hình mờ quá chả thấy rõ mặt mũi gì hết.

Alice_311

Miêu Nữ
bé mặt tịt ngang mắt kìa =.= thích quá nhưng chắc giá đắt lắm chủ topic nhỉ? Muốn mua mà sợ đắt quá cơ ý.

kiny9x

T.Viên Năng Động
giá bạn ý đã ghi trên kia oy mà. các bạn k đọc sao? mèo xinh giá quá đẹp

Trangxinhgai_92

YTC Developer
Vâng. thưa quý vị và các bạn sđt đã thuê bao, yahoo không có, địa chỉ nhà không nốt xem mèo kiểu gì giờ ta? chị ấy có nói là mèo cái hay đực không? có bạn nào biết không? mình muốn đến nhà chị xem quá, đc ngày chủ nhật rảnh ở nhà. hic hic