• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

TÌM CHỦ CHO EM MÈO TÂY ĐẸP

gia.dinh

T.Viên Năng Động
ĐÂY LÀ EM MÈO MÌNH CỨU ĐC,VÌ EM RẤT ĐẸP NÊN MÌNH ĐÃ GIỮ NUÔI,MÌNH ĐÃ NUÔI EM NÓ ĐC MẤY THÁNG RỒI , GIỜ MÌNH CẦN TÌM CHỦ MỚI CHO EM NÓ (650K), VÌ MÌNH ĐANG CẦN
TIỀN,CẦN CHỖ ĐỂ CỨU NHỮNG EM KHÁC.

http://www.flickr.com/photos/79990784@N07/7175789967/
16f1e87a065086bba1cd6f6bb12f97bb_45352171.dscn7927 của xxlongphuongxx, trên Flickr

http://www.flickr.com/photos/79990784@N07/7361017810/
DSCN8163 của xxlongphuongxx, trên Flickr

NHÀ MÌNH Ở HUYỆN HOÀI ĐỨC,ĐI ĐƯỜNG CẦU GIẤY HOẶC ĐẠI LỘ THĂNG LONG
SỐ ĐT MÌNH 09.222.111.02

mew.mew

YTC Developer
hí hí hí. em này là em trai hay em gái của Ngọc Trinh thế bạn :Onion35:

bedautay870

T.Viên Năng Động
em này là mèo nga lại ald giá quá bèo vì những em như thế này mọi ng toàn rao it nhất là 800k tới 1tr2 1 em . mong em ý sớm tìm đc chủ mới và cảm ơn lòng tốt của chủ top khi đã ra tay cứu những bé mèo vô tội

shakefoot

YTC Developer
em này là mèo nga lại ald giá quá bèo vì những em như thế này mọi ng toàn rao it nhất là 800k tới 1tr2 1 em . mong em ý sớm tìm đc chủ mới và cảm ơn lòng tốt của chủ top khi đã ra tay cứu những bé mèo vô tội

em này là nga lai ta thì đúng hơn, giá thế này vẫn hơi đắt vs 1 bé mèo đã lớn rồi, về nuôi rất khó. nga lai ald thì lông sẽ rất xù đó em ạ

MECSADEC

NGười anh Vĩ đại
MẶC KỆ NO LÀ J / MUATHI MUA ĐI EM NÀY FIX MINH 300K NHÉ KẾT CÁI MẮT EM Ý
099 6574 002

linhmu_93

T.Viên Năng Động

Đẹp thì công nhận nhưng k biết bạn nuôi mèo lâu chưa mà dám phán là ald lai nga? =)) đây là Nga lai ta bạn ạ, lông ngắn ntn @.@
Up cho em sớm về nhà mới!

bedautay870

T.Viên Năng Động
em này là nga lai ta thì đúng hơn, giá thế này vẫn hơi đắt vs 1 bé mèo đã lớn rồi, về nuôi rất khó. nga lai ald thì lông sẽ rất xù đó em ạ

a ak thế thì a chưa bít rồi con này lông ngắn ko phải lai mèo nga lông dài. chính xác là có thể mẹ or bố là mèo nga lai lai với ald

bedautay870

T.Viên Năng Động
Đẹp thì công nhận nhưng k biết bạn nuôi mèo lâu chưa mà dám phán là ald lai nga? =)) đây là Nga lai ta bạn ạ, lông ngắn ntn @.@
Up cho em sớm về nhà mới!

mình cũng ko bit thấy mắt 2 màu mặt tròn nhìn như ald thì mình đoán thôi. còn nếu em ý là mèo ta lai thì giá cân thịt cũng trên 400k là kais chắc vì em ý to thế cơ mà

gia.dinh

T.Viên Năng Động
thôi,m nghĩ các bạn ko cần tranh cãi e ấy là giống gì đâu,quan trọng là em ấy đã đc sống,và giờ e ấy cần một ngôi nhà thôi,vì lúc cứu e đem về m cũng chẳng cần bít là giống gì cả
m mua em ấy mất hết 520k,mình đã nuôi đc 3 tháng rồi,mình bán 650k là vì m đang cần tiền để cứu em khác.chứ ko phải để kiếm lãi 1 , 2 trăm bạc đâu
mong các bạn ủng hộ

lip_mc

T.Viên Năng Động
thôi,m nghĩ các bạn ko cần tranh cãi e ấy là giống gì đâu,quan trọng là em ấy đã đc sống,và giờ e ấy cần một ngôi nhà thôi,vì lúc cứu e đem về m cũng chẳng cần bít là giống gì cả
m mua em ấy mất hết 520k,mình đã nuôi đc 3 tháng rồi,mình bán 650k là vì m đang cần tiền để cứu em khác.chứ ko phải để kiếm lãi 1 , 2 trăm bạc đâu
mong các bạn ủng hộ

bạn có ship em mèo ko :D

gia.dinh

T.Viên Năng Động
bạn có ship em mèo ko :D

CÓ Ạ
.

gia.dinh

T.Viên Năng Động
mèo rẻ,mèo rẻ...mại zô...mại zô cả nhà ơi!

thanks bạn nhiều nhiều ^,^

mew.mew

YTC Developer
mình đang hỏi là zai hay gái đó :hmmm:

Mylovelybell

Thành viên uy tín
mình đang hỏi là zai hay gái đó :hmmm:

Gái hay zai,chỉ 2 là đủ...nhà bác này đã có 2 cháu ở avatar rồi mà vẫn ham hố hả............he he............ :keke_hehe:

mew.mew

YTC Developer
Gái hay zai,chỉ 2 là đủ...nhà bác này đã có 2 cháu ở avatar rồi mà vẫn ham hố hả............he he............ :keke_hehe:

có 2 rồi anh lại muốn 3 cơ :157: thấy em của Ngọc Trinh thì vẫn phải hỏi chứ