• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Sinh nhật members YTC

Tuyết Viên

Administrator
Staff member
Administrator
Hôm nay mới lại thấy...hix....toàn chuyện k đâu mấy tuần nay...haizzz...Su sinh ngày 16/9...hi hi

16/9??? sao kì vậy ta? chị nhớ là ngày khác mà???

Tuyết Viên

Administrator
Staff member
Administrator
đag chờ tên của em đc xếp vào danh sách ở trag 1 ạ :x

đã xếp cho em rùi! chúc mừng SN muộn! hihi

lethuy246

T.Viên Năng Động
chị quyên bận, các bạn vào up ngày sinh của mính lên đây đi ha, mình thay chị quyên sưu tầm rồi tổ chức sn cho vui, khi nào tới ngày sn, các bạn nhớ vào diễn đàn phần quán nước vỉa hè nhé, chúng mình sẽ tổ chức sn ở đó ha :em xin_em xin:

duymanhueh

★╬♥๑ღduymanhueh♥๑ღ╬★
Hihi,đua đòi đăng ký để nhận quà của YTC nè
SN em là ngày 9/11 :unknw: :unknw: :unknw:

I♥umeo

T.Viên Năng Động
sn em 19/8 chị à :D

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
16/06

Thay mặt BQT YTC, Quỷ xin gửi lời chúc mừng sinh nhật đến các thành viên sau: assedePem, sakuratyka, Minhphuong_89, muriellynch263. :gongxi-1:

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
17/06

Thay mặt BQT YTC, Quỷ xin gửi lời chúc mừng sinh nhật đến các thành viên sau: Tk_love_mjuxink, Theamebmani, Inviscunc, pieltedulty, Kostop, kotenochel, Jouslyn. :gongxi-1:

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
18/06

Thay mặt BQT YTC, Quỷ xin gửi lời chúc mừng sinh nhật đến các thành viên sau: Unjuffefron, Roomma, Flerhalleaw, Inciviree, punie_love_benny, Ken Cốm. :gongxi-1:

nhangak

Turquoise Member
sinh nhật em 1/4

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
19/06

Thay mặt BQT YTC, Quỷ xin gửi lời chúc mừng sinh nhật đến các thành viên sau: Frammawew, FatB89. :gongxi-1:

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
20/06
Thay mặt BQT YTC, Quỷ xin gửi lời chúc mừng sinh nhật đến các thành viên sau: :gongxi-1:

tHyposybype (40), illimmirl (25), EXTINTESY (44), Anequettyburb (45), JawconJinna (45), Ms_KimThao (23), khangkaka (20), viemlacongai (29), Gemini ~ Bk (17)