• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

[Siberian Husky] đôi vợ chồng trẻ nhà họ zhang

pic thứ 2 em đen liếc ghê wóa :D mà đẹp phết :D cho bé 1 vote :DDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDD với lại tính chất lừa tuỳnh cao wóa :le_luoi: :le_luoi: :le_luoi:

hè hè....e đg ở tuổi thanh xuân...e đg tuyển chồng...nên e ấy lừa tình xíu...hehe

kaka7una

YTC Developer
Càng ngẫm càng thấy cuộc đời này lạ nhỉ, cuộc sống của mình và rất nhiều người còn thua 2 em cún nhà bạn :ngoi_xom: ............Chúc mừng bạn có cún đẹp chúc mừng 2 cún được thương yêu và ở trong gia đình hết sức là sung túc!

Càng ngẫm càng thấy cuộc đời này lạ nhỉ, cuộc sống của mình và rất nhiều người còn thua 2 em cún nhà bạn :ngoi_xom: ............Chúc mừng bạn có cún đẹp chúc mừng 2 cún được thương yêu và ở trong gia đình hết sức là sung túc!

haha...bạn nói wa'...mình vậy thôi chứ mấy e cũng dầm mưa dầm nắng...k sung túc lắm đâu....dù sao...cám ơn bạn nha...^^

hanhjen

♥ Luật sư của mèo ♥
Nhìn ảnh đôi vợ chồng đẹp thật đấy ^^ Được chủ cưng chiều thích thế, được đeo kính, đeo vòng, buộc nơ :D dễ thương quá

Nhìn ảnh đôi vợ chồng đẹp thật đấy ^^ Được chủ cưng chiều thích thế, được đeo kính, đeo vòng, buộc nơ :D dễ thương quá

hihi...con trai và con gái cưng của mình...cưng wa' đi mất

BigBang Pegasis

Ruby Member
vợ chồng đẹp đôi mà kute quá