• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Show nhà cho hams tương lai

Yeuhams98

Ngồi Ngắm Chuồng Ko Hams
số là tự nhiên thấy iu những bé hamster, xin mum dad mà hok được, buồn quá làm căn nhà cho các bé tương lai xa nhào đó sẽ ở, mất hết 2 ngày, là boy nên hok khéo lắm, chỉ toàn dán rồi dùng máy mài mài lại cho phẳng, sẽ làm thêm vài món nữa, hình cái nhà
Hơi xấu các bác nhỉ :Onion36: :keke_hehe: :eye_wide: :Onion07:

Yeuhams98

Ngồi Ngắm Chuồng Ko Hams
thank, pùn là chưa có bé nào để ở, sợ chó mình nó ghen tị nữa, đang đắn đo

Bé Xún

T.Viên Năng Động
thank, pùn là chưa có bé nào để ở, sợ chó mình nó ghen tị nữa, đang đắn đo

Nuôi thêm cho nó vui^^

Yeuhams98

Ngồi Ngắm Chuồng Ko Hams
quan trọng là Chị mình nói là lớp 9 phải lo học, ko nuôi nấng gì hết, chị mà về Việt Nam đột xuất thấy mình nuôi là chỉ giết hết (chị mình đang bên Nhật) mà chỉ đã nói là làm, ớn thế, yêu mấy bé ấy lắm nhưng cũng đành hẹn lại thôi

Bé Xún

T.Viên Năng Động
quan trọng là Chị mình nói là lớp 9 phải lo học, ko nuôi nấng gì hết, chị mà về Việt Nam đột xuất thấy mình nuôi là chỉ giết hết (chị mình đang bên Nhật) mà chỉ đã nói là làm, ớn thế, yêu mấy bé ấy lắm nhưng cũng đành hẹn lại thôi

Thế thì năm lớp 10 hẵng nuôi^^

Yeuhams98

Ngồi Ngắm Chuồng Ko Hams
thank all, mình đang làm thêm cái cầu tuột và cái xích đu, bánh chạy nữa, sớm show

Mew Mew Chikorita Moon

T.Viên Năng Động
thank all, mình đang làm thêm cái cầu tuột và cái xích đu, bánh chạy nữa, sớm show

Bánh chạy và xích đu khó làm lắm đó , chúc bạn sớm làm được , cố lên !

Yeuhams98

Ngồi Ngắm Chuồng Ko Hams
Bánh chạy và xích đu khó làm lắm đó , chúc bạn sớm làm được , cố lên !

thank bạn đã động viên, quả thật bánh chạy rất khó làm vì khi gắn xong cái bánh chạy rất lỏng lẻo, có cứ xìu xìu chịu ko nổi bé ham, có cách nào khắc phục nhỉ, mình dán bằng keo nhiệt ấy, chắc phải làm lại và cán bằng 502 cho nó cứng quá

Aulotus_shop

YTC Developer
Hi hi dễ thương quá :03: . Bạn ở đâu mình tặng cho mấy em nà. Nếu lớp 10 chị bạn vẫn k cho nữa thì cho mình xí cái nhà nhé :157:

Yeuhams98

Ngồi Ngắm Chuồng Ko Hams
mình ở tân phú, đang định làm cái nhà khác đẹp hơn, nếu bạn thích thì mình nhường bạn cái nhà đó hihi, giao lưu nhé

thử làm cho cả chó mèo đi bạn :))