• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

S.O.S Lạy các bác thương lấy em TT_TT

Lovely cat

Nhà mình có 1 bé chó Phú Quốc rất khôn và đẹp, suốt ngày đi chơi ngoài đường. Mấy hôm trước đến bữa ăn ko thấy nó về, ba ngày sau thì nó lết về được đến trước cổng, sủa mấy phát rồi ngất luôn. Đưa em vào nhà thì thấy toàn thân trông như bị hành hạ dã man, khắp người trầy xước, thậm chí chảy máu, có dấu hiệu bị bỏ đói(Chắc chắn là bị bọn giả cầy bắt !!). Bây giờ phải làm sao đây các bác ??? Ruồi nhặng cứ bâu đầy khắp người nó, đuổi mãi ko hết. Ai giúp mình với!!!!!!!!!!

small_dragon

Administrator
Staff member
Administrator
Lovely cat said:
Nhà mình có 1 bé chó Phú Quốc rất khôn và đẹp, suốt ngày đi chơi ngoài đường. Mấy hôm trước đến bữa ăn ko thấy nó về, ba ngày sau thì nó lết về được đến trước cổng, sủa mấy phát rồi ngất luôn. Đưa em vào nhà thì thấy toàn thân trông như bị hành hạ dã man, khắp người trầy xước, thậm chí chảy máu, có dấu hiệu bị bỏ đói(Chắc chắn là bị bọn giả cầy bắt !!). Bây giờ phải làm sao đây các bác ??? Ruồi nhặng cứ bâu đầy khắp người nó, đuổi mãi ko hết. Ai giúp mình với!!!!!!!!!!
Bạn up hình nó lên đi. Nếu ở HN, mang qua mình chăm giúp cho vài hôm.

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Lovely cat said:
Lấy nước ấm tắm cho bé sạch sẽ không còn mùi hôi & bẩn nữa sẽ bớt được việc ruồi bu vào người. Bé có ăn uống bình thường không em ?

Thân.

small_dragon

Administrator
Staff member
Administrator
Tốt quá rồi. Từ giờ bạn cẩn thận nhé, đừng thả cún ra nhiều mà lại k có ng trông. Lũ cẩu tặc mất dạy lắm, không tha con nào đâu.