• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Robo bị ướt đuôi+đang mang thai

Phong Linh

Bé robo nhà e đang có bầu nhưng sáng nay thì thấy đuôi ướt dữ lắm, pé lại hay liếm đuôi nữa. Nhìn bé vẫn lanh lợi nhưng em sợ lỡ bị sao nên mấy a c giúp em xem thử bé bị gì với nha. Thanks nhìu lắm lun:((

Kem_Ốc_Quế

S.U.E
Staff member
Super Moderator
b cho biểu hiện rõ nữa nhé, ướt đuôi có thể vì lồng bẩn

Aulotus_shop

YTC Developer
theo mình thì có thể bé mới tè xong nên hơi ướt, bé liếm là để vệ sinh thân thể thôi. Hams nhà mình lâu lâu bắt ra cũng ướt nhẹp, chẳng sao hết á. Vệ sinh lồng sạch sẽ cho bé chuẩn bị làm mẹ nhé. À bạn có thể lấy cái mâm, đổ nước vô rồi lấy mấy cái chung lót để đặt lồng phía trên, tránh kiến chui vô lồng tha thức ăn hay cắn bé. Hams nhà mình làm vậy ý, vì kiến hay tha thức ăn thừa lắm, chưa kể bé đẻ xong có mùi, dễ bị kiến cắn lắm á nha

Bé Xún

T.Viên Năng Động
Hì....................nếu bé hem có biểu hiện j lạ thì hem sao đâu bạn. Bé nhà mình cũng thế á, đang mang thai lông dưới đuôi cứ ướt á. Do mang thai nên bé hay ở trong tổ á cho nên hay tự tè lên rùi nằm vào, bé hem sao đâu nha bạn :le_luoi: