• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Rắn bị bệnh ghẻ cần giúp đỡ

kuz4iluv

YTC Developer
bạn xem giúp mình là nấm hay mủ nhé, qua yh tả sơ qua triệu chứng mình sẽ nhờ người giúp cho @@,nick yh mình : kuz4iluv_9x bạn nhé

thefear213

bạn xem giúp mình là nấm hay mủ nhé, qua yh tả sơ qua triệu chứng mình sẽ nhờ người giúp cho @@,nick yh mình : kuz4iluv_9x bạn nhé

nó bị nấm bạn ơi ,bỏ ăn từ khi bị.

kuz4iluv

YTC Developer
theo kinh nghiệm của mình và 1 mem gạo cội nuôi và chữa bệnh cho trăn rắn thì đây k phải bị nấm mà bị nhiễm sán dưới da,k muốn nói ra câu này nhưng thật sự bệnh này nếu muốn chữa sẽ tốn khá nhiều tiền và thời gian của bạn + với việc bạn chưa có đủ kinh nghiệm thì k thể tiến hành tiêm cho e nó đc :(, và nếu để sán lây qua bạn thì cũng sẽ rất nguy hiểm cho cả bạn và những người xung quanh nữa, nếu bạn thật sự muốn chữa thì gọi vào số: 0923 999 088 để tư vấn nhé, nếu ở trong nam thì qua nhờ ông ý qua xem giúp cho ^^, còn nếu k đủ điều kiện thì mình khuyên thật lòng là nên hỏa táng e nó để tránh vạ lây qua bạn và những người xung quanh,nếu đốt nhớ phỉa đốt thành ra thành tro nhé ! sau khi tiếp xúc phải rửa tay thật sạch bằng xà phòng @@...
Thân..