• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

R.i.p my boy, my Mun

meo.beo

YTC Developer
Lần trước có lập topic http://www.yeuthucung.com/topic/31848-th%E1%BA%B1ng-cu-mun-nha-minh-d/ để khoe với mọi người một vài hình ảnh của thằng Mun nhà t. . . . .
Bây giờ cháu n không còn nữa rồi :-< Căn bệnh giảm bạch cầu quái quỉ đã cướp n xa tớ mãi mãi rồi . . . . . Thực sự là t rất buồn :(
Tính ra thì n mới được 7 tháng 16 ngày . . . . Vẫn còn nhỏ mà . . . . .
Hôm trước hôm n đi, t vẫn mang đi truyền nước , chẳng hiểu sao lúc đang truyền, mắt n đang xanh lại chuyển sang màu vàng @@ Lúc đầu hơi vàng thôi, rồi sau là càng hoàn toàn, kiểu màu vàng pha chút xanh lá ấy :( Đang truyền, cứ thỉnh thoảng lại ngẩng lên nhìn t , nhìn mắt con tội lắm, thương lắm . . . . . T đã linh tính có chuyện không lành rồi . . . . . . Trước đấy ông bác sĩ cũng nói là n sẽ không qua khỏi, nhưng t không ngờ lại nhanh thế . . . Mấy ngày đổ bệnh mà n tọp đi nhanh lắm :-< Thương con lắm, nhưng mình cũng cố gắng đến phút cuối cùng rồi , chẳng biết làm gì hơn được nữa :-< . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . .
22.06.2012
R.i.p my boy . . . . . . .

View attachment 36870

linhmu_93

T.Viên Năng Động
Thực sự chia buồn cùng bạn... mình mới đọc bài bạn xây nhà cho Mun cách đây vài hôm và còn ngồi cười bảo "sao mèo trắng mà lại đặt tên là Mun :-> " .....

Nhưng vượt qua nỗi đau thì cũng nên nhìn thẳng vào sự thật 1 chút. Bệnh giảm bạch cầu là 1 bệnh hoàn toàn có thể phòng ngừa được nếu mèo của bạn được tiêm vacxin đầy đủ và đúng cách... Mèo nhà mình thì chưa có đứa nào giảm bạch cầu vì tất cả đều được tiêm phòng. Nhiều lúc cũng chả có tiền tiêu mà vẫn phải cho cno tiêm vì k tiêm thì lo lắng mất ăn mất ngủ, cả ngày ru rú trong nhà k dám cho mèo đi đâu.

K biết Mun đã được tiêm phòng chưa?

Lần trước có lập topic http://www.yeuthucun...n-nha-minh-d/ để khoe với mọi người một vài hình ảnh của thằng Mun nhà t. . . . .
Bây giờ cháu n không còn nữa rồi :-< Căn bệnh giảm bạch cầu quái quỉ đã cướp n xa tớ mãi mãi rồi . . . . . Thực sự là t rất buồn :(
Tính ra thì n mới được 7 tháng 16 ngày . . . . Vẫn còn nhỏ mà . . . . .
Hôm trước hôm n đi, t vẫn mang đi truyền nước , chẳng hiểu sao lúc đang truyền, mắt n đang xanh lại chuyển sang màu vàng @@ Lúc đầu hơi vàng thôi, rồi sau là càng hoàn toàn, kiểu màu vàng pha chút xanh lá ấy :( Đang truyền, cứ thỉnh thoảng lại ngẩng lên nhìn t , nhìn mắt con tội lắm, thương lắm . . . . . T đã linh tính có chuyện không lành rồi . . . . . . Trước đấy ông bác sĩ cũng nói là n sẽ không qua khỏi, nhưng t không ngờ lại nhanh thế . . . Mấy ngày đổ bệnh mà n tọp đi nhanh lắm :-< Thương con lắm, nhưng mình cũng cố gắng đến phút cuối cùng rồi , chẳng biết làm gì hơn được nữa :-< . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . .
22.06.2012
R.i.p my boy . . . . . . .

View attachment 36870

chia buồn vz bạn nké...
lúc fuzzy nkà mình mất mình cũng buồn lắm. nhưg chuyện sẽ mau qua thôy.h ngĩ lại thấy nhớ e ý kinh khủng..:( :((

nhangak

Turquoise Member
chia buồn với bạn nhé

BigBang Pegasis

Ruby Member
:run: :run: :run: chia buồn với bạn nhé
:go_mo: :go_mo: :go_mo: cầu cho bé kiếp sau sẽ đầu thai làm người