• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Phóc Sóc - VNPomeranian kennel xin chào các anh chị

senato

VNPomeranian ( VNPoms ) xin chào các anh chị YTC !

Sau một thời gian dài ấp ủ vể giống Pomeranian ( Phóc Sóc ) đến nay mình quyết định xây dưng chuồng trại và nhập 1 số con giống chất lượng tốt của Thái Lan về , trước mắt là thỏa mãn niềm đam mê , sau đó là nhân giống và phát triển . Nhân đây minh cũng xin cám ơn rất nhiều về sự tư vấn , hướng dẩn của ban toydog , bác doanhcauson và 1 số AE khác đã giúp đỡ cho mình trong những bước đầu khó khăn và bỡ ngỡ ….Hy vọng thời gian sắp đến sẽ có những pupy poms xinh đẹp ....

Panda Đực giống 8 tháng tuổi

senato

hình VnPoms Abella khi được 6 tuần tuổi ( sinh tai Vnpomerannian kennel tháng 8 - 2011 là con của Pepsi )

Khi được 4 tháng chup hôm dog show tháng 12 - 2011 . VnPoms Abella đoạt hạng 2 ( Reserve baby of Breed )

senato

Sân chơi của mấy em cún

Clip 1 buổi tập chạy của VnPoms Abella ( 5 phút chạy bộ , vận tốc 4km /h )

Pilovepet

LOVE ANIMAL
oa!! Siêu cute !! Đáng yêu quá!!!!!!!!!! :Onion12: :Onion12:

txh1403

Phá phách member
trại đẹp,các chú chó cũng đẹp,nuôi giống pom này mà nhiều như vậy đủ hiểu bác chủ thớt phải vất vả thế nào :D ,chắc trại ở HCM rồi,ở HN ko có trại nào mà nuôi pom thì phải,tiếc là ko dc thăm quan trại và quan sát những chó chú ....Chúc trại làm ăn phát đạt,ngày cang quy mô hơn nữa

senato

trại đẹp,các chú chó cũng đẹp,nuôi giống pom này mà nhiều như vậy đủ hiểu bác chủ thớt phải vất vả thế nào :D ,chắc trại ở HCM rồi,ở HN ko có trại nào mà nuôi pom thì phải,tiếc là ko dc thăm quan trại và quan sát những chó chú ....Chúc trại làm ăn phát đạt,ngày cang quy mô hơn nữa

Thanks bạn , VNPoms kennel ở TP HCM . Lúc đầu nuôi mấy em Poms này cũng vất vả vì không biết cách chăm sóc ...nhưng bây giờ thì ok rồi ... Thật ra chăm Pom cũng đơn giản , quan trọng là chãi lông cho cún và thỉnh thoảng tăng cường vitamin E cho lông của cún sẽ đẹp hơn ...

Moon Waker - Pom của VNPoms đoạt giải " Best In Show " International dog show 2011 VietNam

sj3u.nh4n

YTC Developer
chúc bac thanh công. em tim mua 1 nhoc mau trắn huac màu kem mà chua tim dc chán qua :((