• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

PETEEN_SHOP THỜI TRANG VẬT NUÔI

peteenshop

Năm nay bạn dự định sẽ áp dụng cho mình style thời trang nào nhỉ? Hiphop? Jeans bó, Legging hay áo… ? Teen hiện nay rất năng động, có thể áp dụng bất cứ mẫu thời trang nào cho bản thân. Nhưng đã bao giờ bạn nghĩ đến một người bạn vô cùng đặc biệt của mình. Một chú cún xinh, một bé mèo sành điệu?

Chắc bạn ít khi để ý đến điều này. Những người bạn này có thể nói lên chính con người, cá tính, hoặc thậm trí là cả gu thời trang của bạn.
Thú cưng không chỉ là những vật nuôi thông thường. Những chú cún , chú miu còn là những người bạn tinh thần đáng yêu và vô cùng thân thiết đổi với mỗi teen nhà ta. Việc chăm chút bên ngoài ko chỉ làm đẹp cho mỗi chú cún xinh mà dần trở thành 1 style thời trang với mỗi teen. Một chiếc váy, 1 cái nơ buộc trên tai cũng thể hiện được con mắt sành điệu của cô chủ cậu chủ với thú cưng nhà mình
Peteen_shop khai trương với rất nhiều sản phẩm thời trang dành cho vật nuôi như quần áo, trang sức , phụ kiện, .. với mẫu mã cực kỳ đa dạng nhé.