• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Pé Tabby Scotish Fold nhà Hari - Tabby mặt thộn :x

Tieu Miu

Hari Purey Cattery
Theo thông tin mới nhận đc và đã đc kiểm chứng từ a DA Lee hiện là breeder đang sinh sống ở Pháp:
Tabby nhà mình là scotish fold màu silver tabby vs vân áng ko sậm màu như mèo mỹ lông ngắn và mắt màu xanh lá cây, chuẩn dòng silver tabby ạh :Onion38: . Thế nên e vẫn là the only one nhé mọi ng` :143163ljogging:

Mình đang cực kì trông ngóng f1 của anh ýh :(, nhưng vợ anh ýh vẫn chưa chịu đực :(

Sau đây là 1 vài hình ảnh của Bí bí bo bo :xxxxxxxxxxx

Bánh bao cả cần đâyyyyyyy :le_luoi:

Em là con lợn biển :le_luoi:

:03: :03: :03:
Đây là clip hot của pé Tabby nhà mình :3 Mình để chế độ public nên mọi ng` vào xem thoải mái nheeee :good_job:
http://www.facebook.com/photo.php?v=613749212001574&set=vb.100000995018195&type=3

Tieu Miu

Hari Purey Cattery
KittyKitty said:
Thì đây xuất hiện bé thứ 2 và 3 nhé, và đang có F1 luôn, hihi
Bạn ui, tin vui cho Hari's Cats là mình vừa hỏi 1 a breeder khá nổi tiếng của VN là a DA Lee ạh, pé Tabby nhà mình màu silver tabby # vs 2 pé nhà bạn nha :le_luoi: . Mắt e cũng màu xanh lá chuẩn dòng mèo màu silver bạn nhé :le_luoi:
Thế nên là Tabby nhà mình vẫn là độc nhất vô nhị rồi bạn nhỉ :Onion35:

KittyKitty

Member
Thằng nhóc nhà anh là con dzê chứ không phải con mèo, nhà có 2 bé cái, 1 đứa đang có bầu sắp đẻ, 1 đứa gái mới lớn mà cứ bị nó rình để dzê suốt, chắc anh phải cho nó thành công công hoặc phải đi "bán râm" thôi, tối ngày cứ ngao ngao mà anh liên tưởng tới tiếng "bebeee" của con dzê, hehe

Tieu Miu

Hari Purey Cattery
KittyKitty said:
Thằng nhóc nhà anh là con dzê chứ không phải con mèo, nhà có 2 bé cái, 1 đứa đang có bầu sắp đẻ, 1 đứa gái mới lớn mà cứ bị nó rình để dzê suốt, chắc anh phải cho nó thành công công hoặc phải đi "bán râm" thôi, tối ngày cứ ngao ngao mà anh liên tưởng tới tiếng "bebeee" của con dzê, hehe
:Onion38:
Vợ đang bầu nên thèm gái đó mà hehe :go_mo:

Eiffel*FR

Silvery Palace Cattery
đồ mặt thộn ! ;))))

nhìn yêu quá :22::22: