• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Offline pet club Hà Nội CN-4/9 nhé!

Pilovepet

LOVE ANIMAL
Hoãn sang bao giờ?

hoãn sang buổi khác, bây h thấy mọi người bận quá, ai cũng vướng

mama

T.Viên Năng Động
hoãn sang buổi khác, bây h thấy mọi người bận quá, ai cũng vướng

Mà hình như chiều mưa đấy! :th_haha_hammer:

bi.ryan

YTC Developer
hờ hờ :th_haha_hammer:) ...lại bàn lùi rồi :| ...chán chửa chán chửa ...thôi, chiều em ở nhà ngủ vậy, khi nào có lịch mới up em coi với nhé ^^ ...đang khí thế hừng hực =.=

kunluvv1994

T.Viên Năng Động
hờ hờ :gongxi-1:) ...lại bàn lùi rồi :| ...chán chửa chán chửa ...thôi, chiều em ở nhà ngủ vậy, khi nào có lịch mới up em coi với nhé ^^ ...đang khí thế hừng hực =.=

hình như bạn bi.ryan lần trc' không đi off nhỉ , lần trc' bạn cũng nói mạnh lắm mà có đi không ? cũng chán bạn lắm ý ạ :man_in_love:

tra tra

T.Viên Năng Động
Đừng nói những câu mất lòng mọi người nhé!. Đã thế thì đành để sau trugn thu off vậy. Hôm nay tớ đi dạo 1 mình ở công viên, chán phèo. -.-

bi.ryan

YTC Developer
hình như bạn bi.ryan lần trc' không đi off nhỉ , lần trc' bạn cũng nói mạnh lắm mà có đi không ? cũng chán bạn lắm ý ạ :man_in_love:

hình như bạn k đọc hết các cm bên topic trước thì phải...trước khi buổi off mình đã xin rút và hẹn lần sau ...vì mình cũng đứng ra kêu gọi các ace nuôi cocker đi off , nhưng trùng ngày club mình off nên mình xin nghỉ lần đầu và tham gia vào lần sau mà ^^ ...

mình thiết nghĩ k nên off ngày thường, k nên off chiều tối ...các bạn có cún nhỏ k sao, nhưng cún mình cũng nhỡ nhỡ ...đi trời tối khó giữ lắm, lại còn cả các ace nuôi chó lớn nữa ...còn những bạn bận chiều hoặc tối nữa ...

ý kiến vậy thôi, còn mình thì đi lúc nào cũng đc. ...mong ngày off ^^

mama

T.Viên Năng Động
Đừng nói những câu mất lòng mọi người nhé!. Đã thế thì đành để sau trugn thu off vậy. Hôm nay tớ đi dạo 1 mình ở công viên, chán phèo. -.-

Hôm nay là ngày toàn quốc khai giảng một mình tra bùng ko đi!Giờ ngồi than buồn! :143163ljogging:

Pilovepet

LOVE ANIMAL
16 - 8 âm đi nhé .. time thì như nào cũng đc :143163ljogging:

Thật là xa vời.. :143163ljogging:

tra tra

T.Viên Năng Động
Hôm nay là ngày toàn quốc khai giảng một mình tra bùng ko đi!Giờ ngồi than buồn! :143163ljogging:

CN, mùng 4-9, trường nào khai giảng nhỉ??

tra tra

T.Viên Năng Động
Ồ, thứ ba thì đi bằng niềm tin rồi. -_-. Học từ sáng đến tối mịt luôn á.!!

Pilovepet

LOVE ANIMAL
Okie nào, lịch như cũ nhé mọi người :frozesweat:

mini123

phiêu bạt
chủ nhật tất cả mọi người phải có mặt đầy đủ nhé ai k đi phạt .......... :gongxi-1: