• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Offline hội mèo TpHCM lần 3 (18/8/2013) Thông tin địa điểm

Status
Không mở trả lời sau này.

Bao Linh 85

I_Like_Pet
blackmiu said:
mà làm thế nào để đem mèo đi được,mình lần đầu dẫn bé ra ngoài nên không biết,ai đó chỉ giúp mình với cảm ơn
Cách 1: Bạn ra chợ, siêu thị or khu đồ nhựa ở lê hồng phong or chợ kim biên, mua 1c giỏ nhựa như này nè

Tiện lợi, gọn nhẹ và giá rất hạt dẻ, chỉ vài chục

Cách 2: bạn ghé vào các pet shop chọn mua cho mình 1 túi xách chuyên dụng đủ lọai, kiểu, kích cỡ...có giá từ tren 200k

Và mua thêm cho bé vòng cổ và dây dẫn để khi tới ôff bạn quản lí bé dễ hơn

Charlene2801

♬ Mèo Tinh ♬
blackmiu said:
mà làm thế nào để đem mèo đi được,mình lần đầu dẫn bé ra ngoài nên không biết,ai đó chỉ giúp mình với cảm ơn
Nếu bạn mua giỏ xách nhựa thì nhớ tìm 2 sợi dây cột 2 cái nắp lại cho chắc chắn, đặc biệt là nếu bạn chở bé đi 1 mình. Có nhiều bé hiếu động hay thò đầu ra ngoài, nhiều khi có người ngồi giữ nhưng bé nhảy ra bất ngờ mình cũng trở tay ko kịp.

Còn đây là 1 shop mình thấy bán hàng tương đối đa dạng và giá cả phải chăng. Bạn có thể lên tham khảo www.abcpet.net. Bạn vào coi mục "túi xách" và "lồng vận chuyển" ah. Ngoài ra những phòng khám thú y cũng có bán những kiểu tương tự.

Charlene2801

♬ Mèo Tinh ♬
huynh_duy2512 said:
MÌnh đi với mà không biết ngày nào đi hết...
Giờ mình đăng ký sẳn nha
Tên:Duy
SDT:0985 092 029
Số Lượng Mèo Mang Theo: 1 bé àk ( moon )
Số Lượng Người Đi Kèm: 2
Người mới mong muốn được quen nhiều bạn.
Cảm ơn...!
Hoan nghênh bạn tham dự! :) Ngày off đã xác định là 18/8/13 nha bạn :) Giờ cụ thể sẽ được thông báo trong 1 tuần nữa.

michu_meomeo99

T.Viên Năng Động
nhoxponlove said:
Đợt này ít người đang kí đi quá nhỉ. Dù kinh phí thì ít hơn mà lại còn có quà nữa cơ . Mọi người ơi, hăn hái ăn chơi đi né!!!!!!!!!
chị ơi cho em hỏi kỳ này địa đểm off ở đâu vậy chị??? e thanks chị :lol:

nhoxponlove

thỏ xinh xắn
michu_meomeo99 said:
chị ơi cho em hỏi kỳ này địa đểm off ở đâu vậy chị??? e thanks chị :lol:
à, ở quận 10 nha em! Ngay dg công hioà đó. Để tối chị đang địa điểm chính xác cho mọi ng cùng biết luôn. Hihi

Gà Gật Gù

Gà Ngây Thơ
nhoxponlove said:
Đợt này ít người đang kí đi quá nhỉ. Dù kinh phí thì ít hơn mà lại còn có quà nữa cơ . Mọi người ơi, hăn hái ăn chơi đi né!!!!!!!!!
người cũ khỏi dk ha :3

Gà Gật Gù

Gà Ngây Thơ
Tên : Gà
số dt: 0168 6886 911
FB : Gà Gật Gù
Số lượng mèo mang theo: 2
Số lượng bạn đi cùng: 2 or hơn
Địa điểm: 385 Hòa Hảo, p 5, quận 10
Thời gian: 18/8/2013

Cat Tree Vietnam

YTC Developer
Tên: Lê Kim Hưng
số dt: 08 62727 368
yahoo:
Số lượng mèo mang theo: 6 :lau_mo_hoi: Nhóc Nhọ Mập Dài Đuôi Tôm Gấu :157:
Số lượng bạn đi cùng: 1
Địa điểm: 385 Hòa Hảo, p 5, quận 10
Thời gian: 18/8/2013 ( tiếp nối cho lần đầu 14/4/2013 và lần 2 là 16/6/2012)

Status
Không mở trả lời sau này.