• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Offline hội mèo TpHCM lần 3 (18/8/2013) Thông tin địa điểm

Status
Không mở trả lời sau này.

friday2005

T.Viên Năng Động
nhoxponlove said:
Ngày mai nắng đẹp sẽ có danh sách BTC, nhà tài trợ, và tình nguyên viên nhé! Hôm nay chết đuối rồi :dead:
keke cố lên em ơi vì sự nghiệp ăn chơi đàn đúm của chúng mình và đàn con xinh iu của đại gia đình yêu thú cưng :lac_dau: :lac_dau: :lac_dau:

nhoxponlove

thỏ xinh xắn
Sau mấy ngày đăng tin bán cu Bắp mà trong lòng khó chịu vô cùng. :sadcorner: Tự hỏi sao người ta có thể bán mèo của ng ta như vậy nhỉ? :Onion07: Mình làm không được, nên đã đóng topic. :Onion48: Và quyết định lần of này sẽ mang Bắp theo!!!!!!!!!! :hi:

nhoxponlove

thỏ xinh xắn
halenguyen said:
TÌNH NGUYÊN VIÊN:
Tên (Họ tên luôn càng tốt): Thanh Hà
số dt: 0168 308 6483
vị trí tình nguyện: chụp ảnh và chăm sóc các bé mèo nhà ta
Vậy Bạn đến họp ngày 21/7 nhé! ^^

Charlene2801

♬ Mèo Tinh ♬
blackmiu said:
dia diem o dau zay.thoi gian ntn,can chuan bi ri hok mn,xin chi giao mik vs ^^
Hiện tại bọn mình vẫn đang chọn địa điểm và thời gian thích hợp. Về phần chuẩn bị bạn chỉ cần lo cho các bé khoẻ mạnh, xinh đẹp để đi giao lưu với mọi người là được rồi. Khi nào có thông tin cụ thể sẽ thông báo lên trang 1. Bạn yên tâm nhé :)

cat29

Ngoc Anh
blackmiu said:
um tks mn nha nhung mèo mjk la meo binh thuong hok bit tham gja dc hok nua,sợ làm mất mặt mn wa
Kg sao đâu bạn, kg fân biệt mèo ta mèo tây, mèo bình thường hay quý tộc, chỉ cần bé khỏe mạnh là có thể tham gia. Ủng hộ bạn đem bé theo nhé

Cat Tree Vietnam

YTC Developer
blackmiu said:
um tks mn nha nhung mèo mjk la meo binh thuong hok bit tham gja dc hok nua,sợ làm mất mặt mn wa
Yêu cầu duy nhất đối với mèo đi off là khỏe mạnh (khuyến khích chích ngừa đầy đủ) nha bạn :good: Không có vụ mang "mèo bình thường" đi off mà "làm mất mặt" ai đâu nha :keke_hehe:

blackmiu

Member
mà làm thế nào để đem mèo đi được,mình lần đầu dẫn bé ra ngoài nên không biết,ai đó chỉ giúp mình với cảm ơn

Status
Không mở trả lời sau này.