• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Offline hội mèo TPHCM lần 2 (cập nhật danh sách)

Status
Không mở trả lời sau này.

nhoxponlove

thỏ xinh xắn
Putin_cute said:
mưa kinh dị quá, nhưng vẫn đi, kẹt quá thì để mấy em nó ở nhà, mình chay từ NB lên mà ko thấy ai là bo xì hết nghen
Cat Tree Vietnam said:
Tình hình là hiện giờ 2h30, vẫn có 1 số bạn tham gia bth dù trời có tí mưa :) Nhưng được cái mưa mát, đi đường các bé cũng dễ chịu hơn chút.

Mình có tham gia nữa nhé.

Cattree Vietnam
Số mèo: 02
Số người: 02.
0982 50 55 16 (Hưng - 1987)

See u all!
Rin_bangdo said:
lội taxi lên wa :cry: có ai cho em đi ké ko, em bên q7 đây :juuuu:
boo09 said:
Ngóng hình của mọi người nào......^^
Giờ em với Sushi thúi chuẩn bị lên đường đây! ÁO mưa thẳng tiến

k_walk

Member
xui wa 4g đội mưa chạy lên tới pasteur thì bể bánh xe... lấy áo mưa che cho pé mèo, giơ ướt hết phải về nhà lại ;(( 5g15 chắc lên k kịp hả?

vohoanghai88

T.Viên Năng Động
moi người đi of thế nào rồi đông vui không , hóng hình , hôm nay không thấy chị Như gọi với mưa nên đành năm ở nhà hóng hớt bà con :( ......bà con đi of chưa về hả ^_^

Cat Tree Vietnam

YTC Developer
vohoanghai88 said:
moi người đi of thế nào rồi đông vui không , hóng hình , hôm nay không thấy chị Như gọi với mưa nên đành năm ở nhà hóng hớt bà con :( ......bà con đi of chưa về hả ^_^
Tình hình là ~8h mọi ng mới tàn cuộc nhé, nhà mình đi quên mang máy ảnh, lo mỗi bọn mèo nên chưa có hình cho bà con hóng đâu :D

Nhìu bạn rủ rê cho đã r k đi nha >"< , hnay đông lắm, 22 người & 16 bé mèo (chưa kể mèo của quán), tầng trên của ailu muốn k đủ luôn.

huy vu

cucao
Cat Tree Vietnam said:
Tình hình là ~8h mọi ng mới tàn cuộc nhé, nhà mình đi quên mang máy ảnh, lo mỗi bọn mèo nên chưa có hình cho bà con hóng đâu :D

Nhìu bạn rủ rê cho đã r k đi nha >"< , hnay đông lắm, 22 người & 16 bé mèo (chưa kể mèo của quán), tầng trên của ailu muốn k đủ luôn.
hehe,bữa nào nhờ anh chị tư vấn cho e cái cat tree nào đẹp đẹp về làm quà cho tụi nhỏ với :03:

huy vu

cucao
Cat Tree Vietnam said:
Bạn vào website lựa xem cái nào ưng ý nhé, cần thì mình tư vấn thêm :D Hnay đi off cũng toàn gặp các bạn khách quen :)
http://www.maisonpetvn.com/
cái m24 và m27 thì khoảng cách từ dưới tới nhà hộp cao bao nhiêu vậy chị?đường kính của mỗi cột là bao nhiêu?với lại có thể sửa lại chút đễ vừa cào nằm và cào đứng lun đc ko chị?có gì chị cho e cái giá vô ib nhé. :03:

nhoxponlove

thỏ xinh xắn
k_walk said:
xui wa 4g đội mưa chạy lên tới pasteur thì bể bánh xe... lấy áo mưa che cho pé mèo, giơ ướt hết phải về nhà lại ;(( 5g15 chắc lên k kịp hả?
Thật là tiếc vì anh ko đi được. Mọi ng đều tới trễ vì trời mưa, và có người có tai nạn xe nữa. Nhưng mọi ng vẫn cố gắng đến. Hẹn anh lần sau nhé!

vohoanghai88 said:
Mình đã pm ở trên là Như nt cho mình bảo ko đi bạn ạ. Sau đi đóng topic này lại thì trong vòng 1 tuần sẽ có hình nha!

nhoxponlove

thỏ xinh xắn
Cat Tree Vietnam said:

Hôm nay thật sự cảm ơn chị lắm. Nhờ chị mà em hiểu thêm được nhiều thứ để chăm sóc con bé nhà em tốt hơn.
Tới đây thì Mình đóng topic lại nhé! Trong vòng 1 tuần mình sẽ cố gắng có hình cho mọi người xem!

Status
Không mở trả lời sau này.