• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

nuôi chó alaska 10 tháng tuổi

0985431145

mình mới mua về một con chó alaska 10 tháng tuổi về, tình hình sức khoẻ tốt, nô đùa vui vẻ và rất khoẻ,
nhưng nó ỉa phân hơi nhão và mồm nó cứ há suốt chảy nc dãi liệu có phải do trời nóng quá nên nó toát mồ hôi lưỡi không,?
mọi người cho mình hỏi về chế độ dinh dưỡng của em chó loại này tốt nhất, mình xin cảm ơn :157: :ngoi_xom:

d_dragon2708

T.Viên Năng Động
mình mới mua về một con chó alaska 10 tháng tuổi về, tình hình sức khoẻ tốt, nô đùa vui vẻ và rất khoẻ,
nhưng nó ỉa phân hơi nhão và mồm nó cứ há suốt chảy nc dãi liệu có phải do trời nóng quá nên nó toát mồ hôi lưỡi không,?
mọi người cho mình hỏi về chế độ dinh dưỡng của em chó loại này tốt nhất, mình xin cảm ơn :157: :ngoi_xom:

nhão là chuyện bt màh bạn . còn chãy nc' là do thời tiết , con chế độ thì theo mình nó ăn như nhìu giống khác ko cần cầu kì , nếu thik' ăn sang 1 tý thì royal thế thì cứ làm tới :man_in_love: :man_in_love: :man_in_love: