• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Nick meo_ngo suốt ngày rình rập phá hoại topic

Status
Không mở trả lời sau này.

hactu96

T.Viên Năng Động
k có j chị à vì bạn bè e đều gt lên c hết . họ lúc nào cũng khen shop rất nhiệt tình . e thấy vô lí khi 1 cái bình nước mà chuyện đi chuyện lại , gây ầm ĩ lên . mọi người kêu shop un bán đắt , vậy tại sao họ bán hàng 5 năm vẫn uy tín trên thị trường ? mọi. người nên suy nghĩ , k phải lúc nào cũng có đồ theo đúng tiêu chuẩn của người vn : ngon- bổ - rẻ

xuxu98

YTC Developer
Chào các bạn, hôm nay mình đã có 1 time ngắn trao đổi với em Meo_ngo. Mình nghĩ mọi chuyện cũng chỉ là hiểu lầm và em Meo_ngo cũng đã có lời xin lỗi với mình nên chuyện này mình mong sẽ chấm dứt tại đây, Cám ơn các comment của những khách hàng đã từng mua đồ của mình và thông cảm cho những hạn hẹp của bên mình. Shop mới lấy hàng về, sắp sưa có đợt giảm giá mới cho thanh vien của 2 dien dan ( do hàng chưa chuyển về hết nen chưa làm topic mới giảm giá được :p )

Cám ơn em HacTu, dù sao thì cuối cùng em Meo_ngo cũng hiểu chuyện nên chị mong em và mọi người đừng cãi nhau thêm nữa. Bạn moneyofme và hactu cũng đừng cãi nhau nữa nhé, đừng vì chuyện hieu lầm giữa bọn mình mà gây mất hòa khí giữa mod và thành viên.

Mình cũng muốn close cái topic này lại nhưng còn chờ bạn KhanhBt vào xác nhận chuyện bạn ấy đã nói mà cả 1 thời gian dài rồi vẫn k thấy bạn ấy đâu :oi111:

ng của diễn đàn đk giảm giá à :hmmm: :hmmm: :hmmm: :hmmm: :hmmm:, hay thế , lần trc mua hàng của shop mà e k bt đường để đk giảm giá

Status
Không mở trả lời sau này.