• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Nhờ Mod giúp hộ

Status
Không mở trả lời sau này.

puglucken

Member
Sao bài có tiêu đề
HCM:Nhận Phối Giống Pug Đen LUCKEN & Pug Vàng LUCKY Bán Pug con Đen Vàng
Hôm qua Tôi up ko lên trên được nhờ Mod giúp đỡ xem giùm thanks Mod rất nhiều......

Kem_Ốc_Quế

S.U.E
Staff member
Super Moderator
Sao bài có tiêu đề
HCM:Nhận Phối Giống Pug Đen LUCKEN & Pug Vàng LUCKY Bán Pug con Đen Vàng
Hôm qua Tôi up ko lên trên được nhờ Mod giúp đỡ xem giùm thanks Mod rất nhiều......
Bài bạn up không lên trên á? Không lên trên là như nào hả bạn? Mình thấy bài bạn đăng rồi mà, nó rất bình thường, đâu có lỗi gì. Bạn muốn nó lên trên là lên ra sao?
Well, nếu muốn bài post ở trang 1 thì phải cập nhật thường xuyên nhé. Vì hệ thống sẽ tự sắp xếp bài theo thời gian của comment cuối cùng. Bài của bạn ở trang 2 đơn giản vì nó update sớm hơn những bài khác, những bài khác update sau nên sẽ được xếp lên đầu.

puglucken

Member
Bài bạn up không lên trên á? Không lên trên là như nào hả bạn? Mình thấy bài bạn đăng rồi mà, nó rất bình thường, đâu có lỗi gì. Bạn muốn nó lên trên là lên ra sao?
Well, nếu muốn bài post ở trang 1 thì phải cập nhật thường xuyên nhé. Vì hệ thống sẽ tự sắp xếp bài theo thời gian của comment cuối cùng. Bài của bạn ở trang 2 đơn giản vì nó update sớm hơn những bài khác, những bài khác update sau nên sẽ được xếp lên đầu.
Tôi có 2 topic với tiêu đề :
1 _ HCM: Nhận Phối Giống Pug Đen LUCKEN & Pug Vàng LUCKY Bán Pug con Đen Vàng
2_ Bán 2 Pug Cái Vàng Trưởng Thành
Nhưng hôm qua và bữa nay up 2 bài ( lúc 13g )thì chỉ thấy có 1 bài tiêu đề thứ 2 còn bài số 1 Nhận Phối giống thì ko nhìn thấy hiện lên trang nhất như bình thường, thật tình Tôi ko hiểu là tại sao,nhưng Mod thì bảo vẫn bình thường, nhờ Mod kiểm tra lại giùm Thanks Mod rất nhiều
( Tôi phải vào Google tìm bài Nhận Phối Giống up lên vì bên d. đàn YTC ko nhìn thấy )
:49: :49:

Last edited:

Kem_Ốc_Quế

S.U.E
Staff member
Super Moderator
Tôi có 2 topic với tiêu đề :
1 _ HCM: Nhận Phối Giống Pug Đen LUCKEN & Pug Vàng LUCKY Bán Pug con Đen Vàng
2_ Bán 2 Pug Cái Vàng Trưởng Thành
Nhưng hôm qua và bữa nay up 2 bài ( lúc 13g )thì chỉ thấy có 1 bài tiêu đề thứ 2 còn bài số 1 Nhận Phối giống thì ko nhìn thấy hiện lên trang nhất như bình thường, thật tình Tôi ko hiểu là tại sao,nhưng Mod thì bảo vẫn bình thường, nhờ Mod kiểm tra lại giùm Thanks Mod rất nhiều
( Tôi phải vào Google tìm bài Nhận Phối Giống up lên vì bên d. đàn YTC ko nhìn thấy )
:49: :49:
Bạn vào phần thông tin cá nhân, click xem các bài đăng và vào phần "Chủ đề gửi bởi..." ấy. Sẽ hiện ra ngay bài của bạn. Không cần tìm google nhé ^^.
Mình xem vẫn bình thường mà, bài của bạn lúc mình tìm thấy - cái tiêu đề thứ 1 đó - nằm ở page 2 -v- Bạn không tin thử update lại topic rồi f5 máy xem xem bài của mình nó ở đâu. Chắc chắn là ở ngay page 1 box Dịch vụ thú cưng nhé
:3
Nếu không hiện thì là máy bạn lỗi rồi. Vì bạn update mình vẫn thấy mà OvO

puglucken

Member
Bạn vào phần thông tin cá nhân, click xem các bài đăng và vào phần "Chủ đề gửi bởi..." ấy. Sẽ hiện ra ngay bài của bạn. Không cần tìm
google nhé ^^.
Mình xem vẫn bình thường mà, bài của bạn lúc mình tìm thấy - cái tiêu đề thứ 1 đó - nằm ở page 2 -v- Bạn không tin thử update lại topic rồi f5 máy xem xem bài của mình nó ở đâu. Chắc chắn là ở ngay page 1 box Dịch vụ thú cưng nhé
Nếu không hiện thì là máy bạn lỗi rồi. Vì bạn update mình vẫn thấy mà OvO
Bạn vào phần thông tin cá nhân, click xem các bài đăng và vào phần "Chủ đề gửi bởi..." ấy. Sẽ hiện ra ngay bài của bạn. Không cần tìm google nhé ^^.
Nếu không hiện thì là máy bạn lỗi rồi. Vì bạn update mình
vẫn thấy mà OvO
Bó tay rồi Mod ơi......????????????
Từ trước nay khi Tôi làm bài đăng lên d.đàn YTC và cả bên 5s từ viết bài chi tới up hình Tôi đều dùng ĐT iphone 4 đễ làm và khi up bài cũng bằng ĐT nhưng từ trước toi nay ko bị tình trạng nầy hôm nay là ngày thứ 4 khi up bài chỉ hiện có 1 tiêu đề 2 ( Bán 2 Pug cái Vàng Trưởng Thành) còn tiêu đề 1Nhận Phối giống nó trốn biệt tâm ko nhìn thấy phải vào google moi ra up,và khi up xong 2 bài thì chỉ thấy trên page 1 có 1 bài Bán 2 Pug cái vàng mà thôi, sáng nay Tôi lấy ĐT khác là OPPO up bài thì cũng như ĐT Iphone cũng ko nhìn thấy bài tiêu đề 1 Nhận Phối Giống, như vậy là ko phải tại cái máy ĐT Iphone bị lỗi
Thật tình từ trước tới nay chưa bao giờ Tôi bị tình trạng như vầy
Bó tay rồi Mod ơi.......??????????
:confused-31: :confused-31: :confused-31:

Kem_Ốc_Quế

S.U.E
Staff member
Super Moderator
Bó tay rồi Mod ơi......????????????
Từ trước nay khi Tôi làm bài đăng lên d.đàn YTC và cả bên 5s từ viết bài chi tới up hình Tôi đều dùng ĐT iphone 4 đễ làm và khi up bài cũng bằng ĐT nhưng từ trước toi nay ko bị tình trạng nầy hôm nay là ngày thứ 4 khi up bài chỉ hiện có 1 tiêu đề 2 ( Bán 2 Pug cái Vàng Trưởng Thành) còn tiêu đề 1Nhận Phối giống nó trốn biệt tâm ko nhìn thấy phải vào google moi ra up,và khi up xong 2 bài thì chỉ thấy trên page 1 có 1 bài Bán 2 Pug cái vàng mà thôi, sáng nay Tôi lấy ĐT khác là OPPO up bài thì cũng như ĐT Iphone cũng ko nhìn thấy bài tiêu đề 1 Nhận Phối Giống, như vậy là ko phải tại cái máy ĐT Iphone bị lỗi
Thật tình từ trước tới nay chưa bao giờ Tôi bị tình trạng như vầy
Bó tay rồi Mod ơi.......??????????
:confused-31: :confused-31: :confused-31:
Bạn xem lại chế độ sắp xếp bài viết hộ mình nhé, xem bạn có để nhầm gì không. Mình thề là mình vẫn nhìn thấy bài của bạn, bây giờ nó đang ở page 1 nhé, có cần mình chụp lại màn hình không?
Đây:

Vậy là bạn mở sai box hả? Well, dù sao thì bạn đăng topic cũng cần người khác xem, topic bạn đăng người khác (vd mình :3) xem đc là okay rồi. Bạn cứ theo hướng dẫn của mình ở trên tìm bài nhé. Mình ghi rất chi tiết, không cần phải vô google ha ^^.

Status
Không mở trả lời sau này.