• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Nhờ ad hay mod giải quyết dùm vụ lùm xùm này đi ạ

Status
Không mở trả lời sau này.

nhoxponlove

thỏ xinh xắn
Nói thật là mấy hum nay lên diễn đàn đọc mấy bài này thấy nản lắm. Mà mình cũng chẳng hiểu vì sao đến giờ cái topic này cũng vẫn còn, với những lời lẽ như vậy và thái độ như vậy. Mà 2 ngày rồi thì phải (hôm qua + hôm nay), vẫn thấy còn nguyên ra đó chưa thấy ai vào xử lí!
http://www.yeuthucung.com/topic/56812-succa3-thacca3t-vecc80-bocca3-macca3t-cucc89a-thacc80ng-rubi-vt/
Một điều nữa là cái bạn rubi_vt trong topic này, mình chưa nói là chuyện bạn ấy mua bán thế nào ra sao, vì đó là viêc của bạn ấy. Mình cũng không muốn phá hoại chuyện làm ăn của ng khác, vì chắc gì sau này minh không mua bán. Nhưng từ hôm bạn ấy đăng bài mua bán trên diễn đàn bé mèo batu đực đến nay, có nhiều vụ lùm xùm xung quanh quá rồi! Mình không bênh ai, bỏ ai nhưng thái độ của bạn đó đã là một vấn đề, đến chuyện bạn ấy lập hẳn một topic chỉ để chửi những bạn phản đối cách buôn bán của bạn ấy thì nói thật là bức xúc muốn bức nút. Sự việc còn chưa lắng xuống thì lại có thêm bài viết nói này nói nọ về bạn ấy, với những từ ngữ và thái độ cũng chả khác gì!!! Lại còn có dấu hiệu tự lập thêm nick, chắc tự để biện minh cho mình thôi, nhưng tóm lại một câu. Một ng mà gây scandal quá, thì ad và mod cũng nên xem xét qua và có thái độ thích hợp.

Status
Không mở trả lời sau này.