• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM Nhím kiểng babi vs trưởng thành siêu dể thương [Gò Vấp , Bình Thạnh ]

zzhoang113

YTC Developer
xin phép ad ngoài lề tí . có ship tỉnh nha máy bạn như tiêu đề mình cần bán 6 bé nhím babi trắng tinh vs muối tiêu . sôcôla . cam . vàng và 2 cặp nhím trưởng thành cho bạn nào muốn mua về đẻ lun và 1 cặp ếch pacman [ thiềm ngư tài lọc đày nhà phú quý vô biên ] siêu dễ thương ở Gò Vấp vì không có thời gian chăm sóc máy bé và hết chuồng nuôi . bạn nào thấy thích va thật sự yêu máy bé thì rước bé về chăm sóc nhé . giá 170k/em màu trắng 2 màu 200k/em mình ở Gò Vấp cách ngã 6 Gò Vấp ( ngả 5 chuồng chó ) 3p tới alo mình ra dẩn vào địa chỉ cụ thể 611 Lê Quang Định bình thạnh nhé . SDT 01222921380 hoặc pm mình . ai đi wa up dùm bé nhé tks máy bẹn đả wan tâm .
cách nuôi rất đơn giản sáng bỏ 1p ra cho bé ăn tối bỏ 1p ra cho bé ăn 2 3 ngày thay bình nước 1 lần là ok .
bé ăn thức ăn cho mèo có bán ở chợ hoặc siêu thị . 50k 1 bịch ăn được cả tháng .
bé thân thiện lông mềm . dể nuôi . mình nuôi 1 năm nay không bệnh tật gì hết máy bạn yên tâm . mà được cái nuôi bé đảm bảo 100% nhà không có chuột gián nhé
đảm bảo là 1 món quà đọc và lạ cho gia đình và bạn bè ( đặc biêt là máy nàng ) .
Cứ inbox mình gởi video cách nui cực kỳ đơn giản nhé .
https://www.chotot.com/quan-binh-thanh/mua-ban-vat-nuoi-thu-cung/nhim-kieng-babi-truong-thanh-cute-binh-thanh-38040119.htm