• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Nhật ký Yêu Thú Cưng

Hihi, với em vẫn chưa đủ đâu. Em thích 1 nửa của em quan tâm cơ. Hihi. Mà cái 1 nửa ấy chả biết ở đâu để mà tìm. Haizz. Tích cực tìm kiếm trên diện rộng thôi.

duymanhueh

★╬♥๑ღduymanhueh♥๑ღ╬★
Lâu rồi mới vào lại 4rum. Hôm qua có danh sách vào bán kết cuộc thi trường mình, vui quá, có tên mình ở trỏng, hô hô

mất tích luôn em?hihi,em thi cuộc thi gì mà được vào bán kết vậy?giỏi quá ta :clapping: :clapping: :clapping:

mất tích luôn em?hihi,em thi cuộc thi gì mà được vào bán kết vậy?giỏi quá ta :clapping: :clapping: :clapping:

Hì, dạ là cuộc thi Văn Lang Trạng Nguyên ạ! Thi kiến thức giống rung chuông vàng ấy anh! Thứ 3 tuần sau anh đi xem em thi hok, hihi :D

duymanhueh

★╬♥๑ღduymanhueh♥๑ღ╬★
Hì, dạ là cuộc thi Văn Lang Trạng Nguyên ạ! Thi kiến thức giống rung chuông vàng ấy anh! Thứ 3 tuần sau anh đi xem em thi hok, hihi :D

hay vậy ta,nhưng mà RCV có thi bán kết gì đâu nhỉ?Khi nào em được vào chung kết a đi xem,hihi,chúc em có kết quả thật tốt nha :clapping: :clapping: :clapping:

hay vậy ta,nhưng mà RCV có thi bán kết gì đâu nhỉ?Khi nào em được vào chung kết a đi xem,hihi,chúc em có kết quả thật tốt nha :clapping: :clapping: :clapping:

Hihi, anh hứa rồi đó nhé! Em vào chung kết là anh phải đi xem đó :gongxi-1:

Likita

YTC Developer
Hôm nay 13/4 : Mở mắt ra trên zingme đã có mấy mem kêu gào Thứ 6 ngày 13 . Chả tin nhưng cũng sợ sợ tại mấy lần ngồi nhìn ox bắn zombie trong đột kích :lau_mo_hoi:

nhangak

Turquoise Member
13/4:giờ ra chơi đang yên đang lành bỗng nghe bon nó xôn xao.Thì ra có 1 anh lớp 9 trượt trên cái lan can ngã xuống tầng 1.Phúc tổ bảy đời là không sao :Onion33:

duymanhueh

★╬♥๑ღduymanhueh♥๑ღ╬★
Hihi, anh hứa rồi đó nhé! Em vào chung kết là anh phải đi xem đó :gongxi-1:

ok men luôn,ráng mà thi vào chung kết rồi kiếm giải thưởng dẫn anh đi ăn chứ,hihi :Onion38:

ok men luôn,ráng mà thi vào chung kết rồi kiếm giải thưởng dẫn anh đi ăn chứ,hihi :Onion38:

Anh phải đi xem em thì em mới dẫn đi ăn được chứ? Hehe.

Hôm qua được nói chuyện với ấy mấy tiếng đồng hồ, xuyên màn đêm nun, làm hôm nay thấy vui ơi là vui, tinh thần tâm hồn yêu đời lắm lắm nun.

duymanhueh

★╬♥๑ღduymanhueh♥๑ღ╬★
Hôm nay Buf đã vào được top 4 và vào thẳng chung kết sẽ diễn ra vào thứ 7 tuần này. Yeah yeah

yeah,chúc mừng em nha :clapping: :clapping: :clapping:

I♥umeo

T.Viên Năng Động
hôm nay nóng quá trời đất ơi :lac_dau: :lac_dau: mua đông thì mong mua hè mua hè thì lại mong mùa đông :lac_dau:

I♥umeo

T.Viên Năng Động
Muộn rồi đi ngủ thôi chúc cả nhà ngủ ngon nha ... :Onion18: :Onion18:

duymanhueh

★╬♥๑ღduymanhueh♥๑ღ╬★
một ngày hôm trước đi chơi tập thể thật vui nhưng quá mệt,hôm trước đó đã thức không ngủ được,ngày hôm qua đi chơi rồi đám bậ còn kéo nhau đi tăng 2 tăng 3,thật quá mệt,nằm ngủ 1 phát 12h,dậy thì đầu óc quay cuồng như vừa mới ốm dậy,Trong lòng thì thấy lo lắng nhiều việc,có nhiều thứ cần làm quá đi mất,hic :lac_dau: :lac_dau: :lac_dau:

I♥umeo

T.Viên Năng Động
một ngày oi bức và nóng lực .. mệt mỏi quá :lac_dau:
giá như mưa 1 cái thì tốt biết bao
:ngoi_xom:

I♥umeo

T.Viên Năng Động
Hôm nay Buf đã vào được top 4 và vào thẳng chung kết sẽ diễn ra vào thứ 7 tuần này. Yeah yeah

Cố lên nhé bạn :good_job:

duymanhueh

★╬♥๑ღduymanhueh♥๑ღ╬★
một ngày oi bức và nóng lực .. mệt mỏi quá :lac_dau:
giá như mưa 1 cái thì tốt biết bao
:ngoi_xom:

dạo này thời tiết nóng quá,ở đâu cũng vậy,khó chịu thật :co_y_tuong_xau:

I♥umeo

T.Viên Năng Động
dạo này thời tiết nóng quá,ở đâu cũng vậy,khó chịu thật :co_y_tuong_xau:

ukm bạn .. mới vào mùa hẹ nên khó chịu thật :lac_dau: