• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Nhật ký Yêu Thú Cưng

duymanhueh

★╬♥๑ღduymanhueh♥๑ღ╬★
Em mới mua được 7 tháng thôi mà, huhu.

hihi,mua cái mới xài em ơi,bây giờ ra nhiều loại điện thoại mới nhìn đã mắt ghê em,cái gì cũng thích mua hết mà không có điều kiện :ngoi_xom:

duymanhueh

★╬♥๑ღduymanhueh♥๑ღ╬★
Hôm nay nổi hứng nấu nướng, thế là lăn vào bếp làm bánh su kem. Ngon ơi là ngon :th_haha_hammer:

Buf nhà t giỏi ghê ta,làm bánh kem luôn,hôm nào dạy anh làm với nha,nấu ăn thì a còn biết chút chút chứ làm bánh thì chịu,hic,thích ăn bánh quá :laluot_27:

duymanhueh

★╬♥๑ღduymanhueh♥๑ღ╬★
Bánh su kem sữa tươi em làm xong ùi nè, ngon lắm! Mà hôm nay em là nhiều kem su quá, bánh thì ít :(

cho ăn với,thèm :lac_dau: :lac_dau: :lac_dau:

duymanhueh

★╬♥๑ღduymanhueh♥๑ღ╬★
Hehe, anh ăn hok? Tới nhà em em cho bánh. Hihi.

hihi,nếu có điều kiện anh tới an hết sạch luôn,sợ không đủ cho anh ăn nữa ý chứ.Mà em,nếu muốn trả lời cái bài của ai thì em nhấn vô cái "trả lời" ngay phía dưới bài ấy cho dễ theo dõi em nhé

hihi,nếu có điều kiện anh tới an hết sạch luôn,sợ không đủ cho anh ăn nữa ý chứ.Mà em,nếu muốn trả lời cái bài của ai thì em nhấn vô cái "trả lời" ngay phía dưới bài ấy cho dễ theo dõi em nhé

Dạ vâng, em biết rồi anh ạ! Tại em thấy topic này có mỗi anh và em tung hứng nhau nên em cũng không Quote. Hì. Ăn bánh su nhiều sẽ mụp lắm đó anh. Hihi. Khi nào rảnh em làm tiếp cho anh ăn hen. Hihi.

duymanhueh

★╬♥๑ღduymanhueh♥๑ღ╬★
Dạ vâng, em biết rồi anh ạ! Tại em thấy topic này có mỗi anh và em tung hứng nhau nên em cũng không Quote. Hì. Ăn bánh su nhiều sẽ mụp lắm đó anh. Hihi. Khi nào rảnh em làm tiếp cho anh ăn hen. Hihi.

nói phải giữ lời nhé,đang muốn mập lên đây,vây hôm nào nhất định phải tới học hỏi và ăn thử thui

nhangak

Turquoise Member
5/4:Bé tai đỏ tìm thấy dưới kho tuần trước đã ra đi vì bị mù mắt không ăn dc gì :Onion07: :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :Onion48: :07: :Onion26: :cry: :33: :run:

5/4:Bé tai đỏ tìm thấy dưới kho tuần trước đã ra đi vì bị mù mắt không ăn dc gì :Onion07: :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :Onion48: :07: :Onion26: :cry: :33: :run:

Xin chia buồn cùng bạn, mà sao bạn lại bỏ bé tai đỏ ở trong kho?

nói phải giữ lời nhé,đang muốn mập lên đây,vây hôm nào nhất định phải tới học hỏi và ăn thử thui

Sợ anh không thích học làm bánh thôi, hihi.

nhangak

Turquoise Member
Xin chia buồn cùng bạn, mà sao bạn lại bỏ bé tai đỏ ở trong kho?

Nó đào tẩu ra khỏi chuồng(cái kho ngoài sân,ngay cạnh chỗ nuôi) :sadcorner:

nhangak

Turquoise Member
5/4:Em rùa tai đỏ mới ra đi đã lập tức có ngay 1 bé núi vàng khác thay chỗ,mong bé sẽ hòa nhập :la_bay:

5/4:Em rùa tai đỏ mới ra đi đã lập tức có ngay 1 bé núi vàng khác thay chỗ,mong bé sẽ hòa nhập :la_bay:

Xin chúc mừng bạn, mà bạn thích nuôi rùa ghê nhỉ, hihi.

Hôm nay đi học từ sáng tới tối, mệt quá! Mấy đứa bạn nói mặt mình xanh xao, tụi nó thương mình, bắt mình phải ăn uống đầy đủ. Yêu tụi nó ghê

duymanhueh

★╬♥๑ღduymanhueh♥๑ღ╬★
Hôm nay đi học từ sáng tới tối, mệt quá! Mấy đứa bạn nói mặt mình xanh xao, tụi nó thương mình, bắt mình phải ăn uống đầy đủ. Yêu tụi nó ghê

hihi,có nhiều người quan tâm vui nhỉ em?học cả ngày đúng là quá mệt rùi,hic :good_job: :good_job: :good_job:

hihi,có nhiều người quan tâm vui nhỉ em?học cả ngày đúng là quá mệt rùi,hic :good_job: :good_job: :good_job:

Hì, thì bạn bè gặp nhau hoài thì phải quan tâm nhau chứ anh. Giờ em chỉ có bạn bè và gia đình em quan tâm em thôi. Hì.

duymanhueh

★╬♥๑ღduymanhueh♥๑ღ╬★
Hì, thì bạn bè gặp nhau hoài thì phải quan tâm nhau chứ anh. Giờ em chỉ có bạn bè và gia đình em quan tâm em thôi. Hì.

có gia đình và bạn bè thì tuyệt vời quá rồi còn gì nữa hả em,vậy là nhất em rồi đấy :Onion38: