• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Nhật Kí Bà Đẻ Sami và đàn mèo con thứ Hai [update trang 14 trở đi]

Status
Không mở trả lời sau này.

Bao Linh 85

I_Like_Pet
Lúc đó bả mới ăn xg đó c
Em cũng hổng bít sao mà 2 cái khoé mũi nó cứ bị đóng đất hay j đen thui hoài,ngta nói măy con mèo v vừa phá vừa ăn vụng đúng thiệt c, nó và th bubu ko ngủ k ăn thôi, quậy banh nhà, hư hao đổ đồ tlum hết

3w nữa là chạy lăng quăng khắp nơi, lúc đó cả nhà đi đứng duyên dáng hẳn, vì sợ đạp tụi nó:30:

Tụi này còn con nít là quậy lắm em ơi, mũi đen hay ko cũng vậy hà, con nhỏ nhà chị đẻ 2 lứa còn quậy bà cố!

Bao Linh 85

I_Like_Pet
3w nữa là chạy lăng quăng khắp nơi, lúc đó cả nhà đi đứng duyên dáng hẳn, vì sợ đạp tụi nó:30:

Tụi này còn con nít là quậy lắm em ơi, mũi đen hay ko cũng vậy hà, con nhỏ nhà chị đẻ 2 lứa còn quậy bà cố!
Kì này chi em minh ráng cho bé nghỉ ngơi lại sức, cho mấy thằng đực "treo chim" lun chị ơi:157:
Mà cg may e giữ GIGI lại c nhỉ, chứ lứa sau đâu có tam thể nữa đâu

Hí hí , bữa nào em qua chơi dc k chi. Con tinh hnay mập như heo án còn bà Annie S ốm quá c oi :((
Ốm là nhiu kg, tại mèo cái khi lớn thân hình sẽ thon dài mảnh khảnh hơn mấy th đực rựa nên nhìu khi k phải là ốm đâu e. Con cái bjo cg thon thả hơn hết đó, đùng có so annie với con "heo" kia e ưi :18_003:
Đợi mấy tụi nhỏ đc hơn tháng đi, chị hú e qua chơi, chứ h còn nhỏ chưa nựng nịu j đc đâu nè

Bao Linh 85

I_Like_Pet
Baby ngày thứ 20: hôm nay các bé đã bò lổm nhổm lăn lóc khắp phòng, khi nge tiếng "bà ngoại" thì bít nhao nhao mà kêu gào rồi, thấy thương lắm, cái ng nhỏ xíu, bò theo mẹ cái đuôi nhỏng nhỏng đáng yêu vô cùng:oi80:
Có đứa đã bít cắn nhau rồi, ôi chao cái bọn này thiệt là đáng yêu!!!:22:

Bao Linh 85

I_Like_Pet
Đợt nào cũng có mấy pé hyma hết :x đã qá chị ơi :D
Chúc mừng chị nghen :x
Cám ơn em gái nghen! :03:
Lần này lại có 1 đứa "hyma phân nửa" e ơi, :D ngộ lắm, bên tai xám, tai trắng

Tụi nhỏ thấy cưng quá Bảo Linh ơi! Nhìn mẹ cho cả bầy bú thấy thương ghê ha. Bà mẹ tuyệt vời!
Dạ sami chăm con giỏi lắm c ạh, đứa nào cg lớn đều, khoẻ mạnh, bả ăn như con nhợn lun chị ơi!!!
Hbua cái bạn c giới thiệu có gọi cho e đấy, đợi bạn ík rảnh sẽ tới xem mèo

Mà nó h nhỏ con hơn con tony nua :)):)):, tony h là mèo lai heo lai chó r chị oi :)):)). Chị có tính gả mấy bé k chi
Trùi,tất nhiên là sẽ tìm chủ tốt cho mấy bé chứ e, để lại nui sao mà hết, mốt lớn lên xx loạn xà ngầu hết àh:Onion34:
Cái tạng mèo đực nó to xác như v đó e, bthuong thôi k có j đâu!

Bao Linh 85

I_Like_Pet
Nhìn thích quá...chị tìm chủ cho mấy pé như thế nào vậy chị? E cũng đang nuôi một pé màu đen...cả ngày chỉ có ăn và ngủ..!!
Thì ng chủ đó phải đảm bảo đầy đủ các điều kiện nui mèo cơ bản và có kiến thức về chăm sóc va nui nang mèo e ạh

Status
Không mở trả lời sau này.