• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Nhận phối giống mèo Anh lông dài sliver thuần chủng (Bao đậu)

chumeo

British Longhair
Nhà mình nhận phối giống mèo Anh lông dài (ALD) thuần chủng, bé nhà mình là mèo ALD có màu lông smoke silver y như màu khói bạc rất đẹp.
Thằng bé tên Ngao mặc dù hiền lành nhưng cũng dê già lắm, Bản tính thì rất đàn ông: Ga lăng, lịch sự, hăm hở và si tình. :keke_hehe:
Phí lấy giống là: 800k/lần đậu (Đã bao gồm công chăm sóc, phối giống, thức ăn hạt và cơm thịt, cát vệ sinh). Các bạn khi đưa mèo đến phối giống không cần mang theo đồ ăn và không mất thêm bất kỳ chi phí nào khác. Thời gian: 2 -> 4 ngày. (Có bao đậu bảo hành đàng hoàng nên các bạn yên tâm nếu mèo cái nhà các bạn không đậu thì lần động đực sau phối mình không lấy tiền).\
Mình tên là Thu, điện thoại: 0169.4516.945 - Hà Nội. Đây là hình của cu Ngao nhà mình:

Ảnh thằng bố bắt nạt thằng con. :157: Tội nghiệp thằng bé.

Mặt to như cái mâm, người to như cái lu. Hình ảnh em nó đang tập trung bắt ruồi.

--------BONUS THÊM: ẢNH CÁC LỨA MÈO CON NHÀ NGAO -------------------------
\

Last edited:

boo09

T.Viên Năng Động
Bé trai nhà bạn màu lông là smoke silver macrekel chứ hẻm phải xám xanh đâu :) chúc bé mau kiếm được vợ xinh nhé :)

chumeo

British Longhair
meonho124 said:
màu silver đó đâu phải xám xanh , màu nầy còn thích hơn xả xám nữa đấy hihihi :good_job:
Cảm ơn bạn, Mình thấy ở ngoài đẹp hơn trong hình. Bé Ngao nhà mình hám gái lắm. :Onion38:

milkygirl6390

YTC Developer
màu này giống màu thằng Pin nhà mình mà, là màu xám pha trắng thôi chứ chưa được gọi là silver gì đâu. Mà bạn nuôi sao lông lá xơ xác quá, mèo Anh mà nhìn lông như con mèo ta lai. Mình nghĩ bạn nên chăm cho em ý lại lông lại người trước khi cho phối giống kiếm tiền bạn ạ

chumeo

British Longhair
milkygirl6390 said:
màu này giống màu thằng Pin nhà mình mà, là màu xám pha trắng thôi chứ chưa được gọi là silver gì đâu. Mà bạn nuôi sao lông lá xơ xác quá, mèo Anh mà nhìn lông như con mèo ta lai. Mình nghĩ bạn nên chăm cho em ý lại lông lại người trước khi cho phối giống kiếm tiền bạn ạ
:lau_mo_hoi: Uhm, Bửa đó tối muộn nên mình cũng quên chải lông cho bé thật. Cảm ơn bạn đã góp ý.

boo09

T.Viên Năng Động
Màu của bé được xem là nhạt hơn black-smoke nhưng đậm hơn các màu silver khác , với lại bé có vằn nữa nên nhìn hình trông màu lông càng đậm :) up cho bé nhanh kiếm vợ.

chumeo

British Longhair
boo09 said:
Màu của bé được xem là nhạt hơn black-smoke nhưng đậm hơn các màu silver khác , với lại bé có vằn nữa nên nhìn hình trông màu lông càng đậm :) up cho bé nhanh kiếm vợ.
Bé mèo của bạn dễ thương quá :good_job: