• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Nhận chữa viêm da và vảy nến cho chó-khỏi 100%!!

chokiengdep

Active Member
Bạn chuyển fax nhanh cho mình đc k?cho mình số tk ngân hàng mình chuyển tiền cho bạn.
Tks bn nhe-vì bn tin mình(nhỡ mình lừa bịp thì sao!)-cái vụ này lấy tiền nhiều thì ko lấy đc-chuyển phát nhanh,bên nhận chuyển chắc chắn họ hỏi cái chất mình chuyển là chất gì(sao giải thích đc!-họ sợ chất cấm mà)-nan giải quá!

daulau87

Mình ở yên bái.quả là xa xôi thật.mình có ông anh đi tàu bắc nam k biết chỗ bạn có gần ga tàu hoả k?nếu gần thì ra ga chuyển cho mình.nói thật với bạn là con chó của mình chạy chữa khắp nơi mà chả khỏi chán quá.

chokiengdep

Active Member
Mình ở yên bái.quả là xa xôi thật.mình có ông anh đi tàu bắc nam k biết chỗ bạn có gần ga tàu hoả k?nếu gần thì ra ga chuyển cho mình.nói thật với bạn là con chó của mình chạy chữa khắp nơi mà chả khỏi chán quá.
Đúng rồi!-bệnh này ko gây chết chó nhưng nó làm cả chó và chủ nhân mệt mỏi-tầu bắc nam thì cách chỗ mình những 15km,nhà mình hiện đang mở quán ăn nên rất ngại đi xa-để xem cái bến ô tô gần nhà có xe đến thẳng Yên Bái ko đã(chuyển qua xe ô tô là ok)

chokiengdep

Active Member
Thế bn đã thử dùng lưu huỳnh 5%của admin trên diễn đàn chưa?

chokiengdep

Active Member
Đúng rồi!-bệnh này ko gây chết chó nhưng nó làm cả chó và chủ nhân mệt mỏi-tầu bắc nam thì cách chỗ mình những 15km,nhà mình hiện đang mở quán ăn nên rất ngại đi xa-để xem cái bến ô tô gần nhà có xe đến thẳng Yên Bái ko đã(chuyển qua xe ô tô là ok)
Chuyển qua xe o to rất tiện(vì chủ xe chỉ cần tiền!)-vừa ra bến xe gần nhà nhưng ko có xe đi yên bái-bến xe Miền Đông(tphcm)đi toàn quốc thì xa quá!(cách mình 18km)-bn cứ dùng thử vài bài trên diễn đàn xem sao rồi tính tiếp-tks quan tâm!

daulau87

Mình thì chưa thử bài lưu huỳnh 5% mà cái đó chỗ mình cũng chưa chắc đã có.nếu có chuyển xe ô tô ra hà nội mình nhờ bạn mình lấy cũng đc.nhưng thôi bạn ạ chuyển đc lọ thuốc vất vả quá tốn công tốn sức của cả bạn và mình thôi thì lúc nào có điều kiện giao lưu sau vậy.

chokiengdep

Active Member
Mình thì chưa thử bài lưu huỳnh 5% mà cái đó chỗ mình cũng chưa chắc đã có.nếu có chuyển xe ô tô ra hà nội mình nhờ bạn mình lấy cũng đc.nhưng thôi bạn ạ chuyển đc lọ thuốc vất vả quá tốn công tốn sức của cả bạn và mình thôi thì lúc nào có điều kiện giao lưu sau vậy.
Ok bn!