• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

nhận nuôi mèo con

mình có nuôi 1 bé mèo đen trắng 3 tháng tủi vs 1 bé mèo mướp 7 tháng tủi nhưng tối hôm tuần trước bé đen trắng chay ra đường rùi bị xe máy táng vào đầu :Onion14: sáng mai e dậy thì :laluot_17: thấy pé chết người cứng đờ lạnh ngắt kiến bu tùm lum :156: bùn quá khóc suốt mấy ngày bé còn chết ko nhắm mắt càng nghĩ càng thấy tội bé thấy mình ngu nửa tự nhiên bửa đó e để cửa mở :m133: :laluot_08: e đành chôn ở góc cây nhà e mong bé có thể siêu thoát h bùn wá bìh thường pé toàn chạy xung quanh nhà đùa nghịch h ko có thấy trống vắng wá :07:
bi h e muốn nuôi thêm 1 chú mèo con cho vui cử vui nhà bé nào hiếu động 1 chút pé cũ hiếu động lắm e xin lỗi anh hotboyginta luôn cho e mà e để cho mèo bị chết :07:
E MUỐN XIN 1 BÉ KO PẢI MÈO LÀ MƯỚP NHÉ CÒN MÈO TRẮNG HAY ĐEN LUN THÌ CÀNG TỐT TÂY HAY TA ĐỀU ĐC
THỜI HẠN LÀ ĐẾN KHI NÀO E ĐÓNG TOPPIC NHÉ

CẢM ƠN ĐÃ ĐOC TOPPIC

Love_toydog

Mình ở huế, ko bik có gửi dc Mèo từ ĐN ra Huế ko bạn, nếu dc để mình chịu giá vận chuyển nhá

thanks bạn, có em ở Quảng Bình vừa rước bé lúc chiều rồi. mình xin close pic tại đây