• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Muffin iu

Jouslyn

YTC Developer
Bé được rước từ nhà chị hameo2412 dzìa nhà mình vào ngày 23/9/2011, lúc về phải thức đêm ngày cho pé bú bình (vì ham hố quá nên đòi chị Hà qua rước pé dzìa sớm :le_luoi: ) Nghĩ rằng pé về nhà mới sẽ nhớ mẹ mà suốt đêm khóc nhưng ai dè pé rất ngoan và bú cũng khỏe, không kêu la j. Về khoảng nghịch là vượt trội, chơi giỡn xog lại lăn ra ngủ :phew: Đến giờ thì bé biết ăn cơm rồi, sau đây là hình ảnh của thằng nhóc nhà mình.

Tên: Muffin
Birthday: 22/8/2011

View attachment 13373
View attachment 13374

mama

T.Viên Năng Động
xinh wa!MÌnh cũng thích màu lông này lắm! :03: :03: :03:
Chúc mèo nhà bạn mạnh khoẻ càng lớn càng đẹp trai! :gongxi-1: :gongxi-1: :gongxi-1:

Pilovepet

LOVE ANIMAL
đáng yêu quá đi :Onion12: :Onion12:

Jouslyn

YTC Developer
Nhìn màu lông mê quá đi mất!!!!! :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

pé còn chưa thay lông nữa, mong sao thay rồi vẫn đẹp như dzậy =]]

xinh wa!MÌnh cũng thích màu lông này lắm! :03: :03: :03:
Chúc mèo nhà bạn mạnh khoẻ càng lớn càng đẹp trai! :gongxi-1: :gongxi-1: :gongxi-1:

Thanks bạn nhìu hen :gongxi-1:

đáng yêu quá đi :Onion12: :Onion12:

hehe.....thanks bạn :03:

khoamax

T.Viên Năng Động
đáng yêu vô cùng

Jouslyn

YTC Developer
hehe, bạn này ở HCM luôn phải hog? bữa nào cho 2 đứa nhà tụi mình hẹn hò cafe đc hog :03:

uhm ... mình ở HCM..... hehe, nghe hay đo

Janes Soleil

YTC Developer
HN lận, mèo Tây xinh toàn HN mà bạn. Mình chbị đón 1 bé ALD đực để làm bạn Misa nữa, rồi kiếm 1 bé xám như bạn nè. :khoc_nhung_ko_chiu_thua: