• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Mua vài món linh tinh giá mềm cho mèo

Mèomun2005

thành viên uy tính
Các đồ của bé mèo nhà em đã khá cũ :sadcorner: em muốn mua lại những thứ như:túi xách, chén nước, chén ăn. :Onion09: anh chị nào có nhượng lại cho em nhé! em thường xuyên onl ytc nên có thể trao đổi ở đây! cám ơn dã ghé qua bài viết của em đang cần gấp nghen vì gần tết rồi mà hihi!! :eye_wide:

5nally

Vì mình mới nhận nuôi thêm một bé mèo nên muốn bán nguyên bộ đồ cũ. Cả bộ bao gồm cả lồng xách, chậu cát, ổ, bát cấp nước và bát ăn. Trừ lồng xách có bị bé nó cào một chút bên trong thì tất cả đều còn mới nguyên. Nếu bạn có nhu cầu thì pm mình nhé. Mình để rẻ lại cho. ;;)

Mèomun2005

thành viên uy tính
5nally said:
Vì mình mới nhận nuôi thêm một bé mèo nên muốn bán nguyên bộ đồ cũ. Cả bộ bao gồm cả lồng xách, chậu cát, ổ, bát cấp nước và bát ăn. Trừ lồng xách có bị bé nó cào một chút bên trong thì tất cả đều còn mới nguyên. Nếu bạn có nhu cầu thì pm mình nhé. Mình để rẻ lại cho. ; ;)
m co xem bai cua ban ui m o tp.hcm nen ko dam pm cho ban xa wa lam sao chuyen?
:sadcorner:

5nally

Mình có thể gửi chuyển phát nhanh qua bưu điện bạn ạ. Phí cũng không đắt mà. Chắc thêm tầm 4-50k là được. =)) Chiều nay mình có việc ra bưu điện nè, bạn có lấy thì ck cho mình rồi mình gửi luôn hôm nay cho. Có gì bạn liên lạc vào số 01226335570 giúp mình nhé. ;;)

Mèomun2005

thành viên uy tính
5nally said:
Mình có thể gửi chuyển phát nhanh qua bưu điện bạn ạ. Phí cũng không đắt mà. Chắc thêm tầm 4-50k là được. =)) Chiều nay mình có việc ra bưu điện nè, bạn có lấy thì ck cho mình rồi mình gửi luôn hôm nay cho. Có gì bạn liên lạc vào số 01226335570 giúp mình nhé. ; ;)
:lau_mo_hoi: minh vua mua o sieu thi r! nen gio chi con long xach thui ban co ban le thi giup m nhe :143163ljogging: :Onion32:

5nally

Mình sợ nếu chỉ mỗi lồng xách thì thêm phí ship vào sẽ thành đắt hơn là bạn tìm mua cái mới ở HCM ý. :ngoi_xom: