• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

mua sóc đất tại biên hòa đồng nai

wwe

Member
huynhthanhphong1010 said:
bạn muốn mua trưởng thành hay baby
bạn có sóc à,mình cũng đang cần tìm một em baby bạn có ko.Chưa mở mắt hay mới mở mắt cũng đc

huynhthanhphong1010

YTC Developer
wwe said:
bạn có sóc à,mình cũng đang cần tìm một em baby bạn có ko.Chưa mở mắt hay mới mở mắt cũng đc
Mình có loại trưởng thành thôi.. Nhưng phải 1tuần nữa mình mới đem vào đc..giờ mình đang ở quê uj

wwe

Member
Mình có loại trưởng thành thôi.. Nhưng phải 1tuần nữa mình mới đem vào đc..giờ mình đang ở quê uj
mà nó lớn chưa bạn,có con nào baby xíu cũng ok mà giá cả thế nào và là sóc gì.Hàng lớn khó thuần lắm

huynhthanhphong1010

YTC Developer
wwe said:
mà nó lớn chưa bạn,có con nào baby xíu cũng ok mà giá cả thế nào và là sóc gì.Hàng lớn khó thuần lắm
Giá thì rẻ thôi.. Ở quê mình nhiều lắm, để mình xem thử có con nào nhỏ k đã... Có nhiều loại lắm, sóc đất, sóc lửa màu vàng đỏ đẹp lắm

wwe

Member
Giá thì rẻ thôi.. Ở quê mình nhiều lắm, để mình xem thử có con nào nhỏ k đã... Có nhiều loại lắm, sóc đất, sóc lửa màu vàng đỏ đẹp lắm
sóc đất đc rồi bạn mà giá nhiu thế nói mình biết luôn nhé

dieptongvan

ai muon doi 1 cap mèo con lay 1 cap soc dat con ko, ko thi bán cug dc minh dag muon mua.sdt 0969926449.minh o dinh quan dong nai. ai co pm minh