• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Muốn nuôi alaska

hienac

Mọi người ơi mình mới biết đến giống chó alaska , mới nhìn đã yêu rồi, mình muốn nuôi 1 con nhưng không biết bao nhiêu tiền để có thể sở hữu em nó, mong mọi người ai biết về giá cả của alaska thì trả lời giùm mình nha

toypoodle_123

T.Viên Năng Động
mình đã thêm dấu vào tiêu đề dùm bạn ùi nhá, lần sau chú ý viết bài có dấu nha bạn
giá 1 chú alaska phải trên 10tr bạn à, alas là giống chó lúc trưởng thành có cân nặng khá lớn nên tiền ăn cũng là 1 vấn đề nha bạn :D

nhoxponlove

thỏ xinh xắn
toypoodle_123 said:
mình đã thêm dấu vào tiêu đề dùm bạn ùi nhá, lần sau chú ý viết bài có dấu nha bạn
giá 1 chú alaska phải trên 10tr bạn à, alas là giống chó lúc trưởng thành có cân nặng khá lớn nên tiền ăn cũng là 1 vấn đề nha bạn :D
Tiền ăn đã đành, còn cà tiền xăng vác xe chạy theo nó tập thể dục mỗi ngày nữa... (không là em ý sẽ bị bệnh về thể chất đó nha)
Bạn chủ Top muốn nuôi thì chuẩn bị tinh thần trước nghen.

bigzero8977

YTC Developer
Giá tầm 8tr đổ lên đừng ham rẻ mà rướt chó bệnh về nhé bạn, nuôi alas cực lắm nào là tiền ăn , dẫn đi chạy bộ và chảy lông cho em nó hằng ngày và canh nhà rất tệ ( có nước mình canh nó chứ nó không canh cho mình đâu )

chichi123

hienac said:
Mọi người ơi mình mới biết đến giống chó alaska , mới nhìn đã yêu rồi, mình muốn nuôi 1 con nhưng không biết bao nhiêu tiền để có thể sở hữu em nó, mong mọi người ai biết về giá cả của alaska thì trả lời giùm mình nha
mình đang cần bán 1 em alaska đực 7 tháng tuổi bụ bẫm đẹp zai 8.5 triệu do đi học k chăm đc bé nữa bạn mua thì gọi 0989151506 mình ở hà nội nhé

Pham hoang ngoc tram

Vẫn Fa đấy tám đi :/
Bà Mình có chú cún alaska cái 3 th , 9 triệu nè! Tiêm chủng rùi! Nghịch lắm . Nếu có nhu cầu mua thì vào topic: alaska xám trắng xinh đẹp khoẻ mạnh của mình để tham khảo nhé!( nhiều b cứ ngại nui chó cái, ko bít tại sao?)

Pham hoang ngoc tram

Vẫn Fa đấy tám đi :/
Mình bán bé 7 tr cho bạn! Bạn yên tâm, chó nhà nuôi , 17 cân béo khoẻ lắm
! Nhà bà mình là nơi thờ phật mà bé chứ suốt ngày chạy lên tam bảo nên bà mình ko thích! Bà mình quyết định hạ giá 7 tr!!!! Nhà mình ở lạc trung !

py103

T.Viên Năng Động
Tiền ăn rẻ lắm,mỗi ngày 5k phổi luộc thêm ít rau,mỗi bữa gần 1 lon gạo (đây là con ăn khoẻ).