• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Mong Mod giúp mình với ?

Status
Không mở trả lời sau này.

kutekiller2010

YTC Developer
Tình hình là web yeuthucung có trục trặc nên những tin hay bài post liên quan đều mất sách. Số là mình có mua 1 em nhím mang thai của 1 bạn ở quận 8 , bạn ấy nói là nhím phối đã bao đậu cỡ 1 tháng sau là đẻ rồi. Nhưng mà bây giờ đã gần sắp 1 tháng mà nhím mình vẫn chưa có dấu hiệu mang thai. Có lẽ là có trục trặc nên mình muốn nhờ MOD hay ai đó biết số điện thoại bạn ấy ko .
Bạn ấy ở Quận 8 , đầu hẽm là sắt Kiến An thì phải, bạn ấy có phối nhím Cam nữa. Nhà bạn ấy có nuôi 2 con chó , hình như là 2 anh em bán thì phải. Chạy lên thì xa quá nên mong MOD hay ai đó có info của bạn ấy cho mình xin sđt để hỏi thử . Cám ơn các bạn đã xem tin

small_dragon

Administrator
Staff member
Administrator
Thì là phối chưa thành công thôi. Bạn xem bạn nào có nhím đực ở gần thì phối nhờ. Như vậy sẽ tiện hơn đó.

kutekiller2010

YTC Developer
small_dragon said:
Thì là phối chưa thành công thôi. Bạn xem bạn nào có nhím đực ở gần thì phối nhờ. Như vậy sẽ tiện hơn đó.
Mình biết nhưng mà phối giống phải tốn tiền thêm nữa bạn à . Với lại là lúc mình mua thì mình mua giá là nhím cái đang mang thai giá nó khác với nhím không mang thai

lovelybobble9xx

Thành Viên Uy Tín
kutekiller2010 said:
Mình biết nhưng mà phối giống phải tốn tiền thêm nữa bạn à . Với lại là lúc mình mua thì mình mua giá là nhím cái đang mang thai giá nó khác với nhím không mang thai
Bạn có thể nêu rõ tên của người bạn đã giao dịch hoặc tên tài khoản của bạn đó treen yêu thú cưng thì mọi người mới có thể giúp bạn được.... mà bạn mua nhím là đi tới tận noi để mua hay nhờ ship? nếu đi thì hẳn phải nhớ đường đi < bạn cố nhớ thử xem> ? nếu bạn chắc chắn trong một khu nhất định, bạn có thể bỏ ra chút thời gian để đi qua chỗ của người đã giao dịch với bạn!! nhỡ đâu là lại nhớ ra đường lối gì thì sao? còn nhà bạn ấy nuôi 1 hay 2 con chó , anh em bạn ấy có bán hay không thì chịu rồi bạn nhé!! cái đó không thể căn cứ rõ ràng được!! nếu bạn có nói chuyện với bạn ấy, giao dịch với bạn ấy qua Y!H hay facebook, bất kì trang mạng trực tuyens nào thì bạn hãy lục tìm lại thử xem nhé!!

lovelybobble9xx

Thành Viên Uy Tín
nhân đây mình cũng xin Thay mặt BQT mình rất xin lỗi vì sự việc yêu thú cưng bị gặp nhiều vấn đề trục trặc trong mấy ngày qua!! các anh chị , bạn bè trong BQT ( Admin, S-Mod,...)cũng đã cố gắng hết sức để khôi phục cũng như xây dựng ,và cải tiến lại gần như mọi thứ trên 4rum !! tuy mọi việc chưa hẳn được giải quyết hết nhưng phần nào cũng gỡ rồi được mối bòng bong lúc này....... mong bạn thông cảm

kutekiller2010

YTC Developer
lovelybobble9xx said:
Bạn có thể nêu rõ tên của người bạn đã giao dịch hoặc tên tài khoản của bạn đó treen yêu thú cưng thì mọi người mới có thể giúp bạn được.... mà bạn mua nhím là đi tới tận noi để mua hay nhờ ship? nếu đi thì hẳn phải nhớ đường đi < bạn cố nhớ thử xem> ? nếu bạn chắc chắn trong một khu nhất định, bạn có thể bỏ ra chút thời gian để đi qua chỗ của người đã giao dịch với bạn!! nhỡ đâu là lại nhớ ra đường lối gì thì sao? còn nhà bạn ấy nuôi 1 hay 2 con chó , anh em bạn ấy có bán hay không thì chịu rồi bạn nhé!! cái đó không thể căn cứ rõ ràng được!! nếu bạn có nói chuyện với bạn ấy, giao dịch với bạn ấy qua Y!H hay facebook, bất kì trang mạng trực tuyens nào thì bạn hãy lục tìm lại thử xem nhé!!
Đường thì em nhớ rồi . Chạy qua cầu phạm hùng quận 8 , đi thằng hoài luôn , nhìn bên tay trái có đường số 6 7 gì đó , trước hẽm là Sắt KIẾN AN , đi vô hẽm nhỏ trước hẽm nhỏ là tiệm bán GAS , rồi đi vô nhà bạn ấy là có nui 1 chó ta 1 chú chó PUG . Tiếc là lúc đó gọi điện mua luôn , số nhà 5MA15 gì ấy . EM chỉ nhớ vậy

lovelybobble9xx

Thành Viên Uy Tín
Bạn cố gắng thử qua những nhà mà bạn cho là khả nghi nhất, hỏi thăm xem nào.......... nhân đây bạn cũng đã rút thêm đk 1 kinh nghệm nữa nhỉ!! đtrước khi làm một việc gì bạn phải cẩn thận, suy xét cũng như tìm hiểu kĩ về nó để tránh những truường hợp như thế này xảy ra!! sr nhìu vì mình chỉ bít ngồi đánh máy tính mà chẳng có thể giúp bạn tìm kiếm gì đk nha........ mau tìm được thứ bạn cần tìm nhé!! chúc một ngyaf tốt lành !! good luck to you

Thonthon

Diamond Member
kutekiller2010 said:
Đường thì em nhớ rồi . Chạy qua cầu phạm hùng quận 8 , đi thằng hoài luôn , nhìn bên tay trái có đường số 6 7 gì đó , trước hẽm là Sắt KIẾN AN , đi vô hẽm nhỏ trước hẽm nhỏ là tiệm bán GAS , rồi đi vô nhà bạn ấy là có nui 1 chó ta 1 chú chó PUG . Tiếc là lúc đó gọi điện mua luôn , số nhà 5MA15 gì ấy . EM chỉ nhớ vậy
Bạn cung cấp tên trên diễn đàn của người đó cho mình,mình sẽ pm hỏi giúp bạn..........

Status
Không mở trả lời sau này.